Announcement

Collapse
No announcement yet.

NOD 32 (ของแท้)มันมีขายที่ไหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NOD 32 (ของแท้)มันมีขายที่ไหนบ้าง

พอดีไม่ค่อยมีเวลา ดูมากครับ เลยอยากรู้ว่า มีที่ไหนบ้าง แล้ว สามารถ ลงหลายๆ เครื่องได้ป่าว

ของแท้ มีขายที่ se-ed book center คับ ลงหลายเครื่องได้โดยใช้ s/n อันเดียวกาน

Comment

se-ed book center ทุกสาขาครับ

Comment

se-edครับ ราคาถ้าจำไม่ผิดไม่น่าเกิน900 ถือว่าถูกมากครับ

ปล.ผมซื้อมาจากนอก โดนไป1700กว่าๆ>_<" แถมลงได้เครื่องเดียวอีกต่างหาก

Comment

ใช่ครับ 700 บาท ใช้ได้ 1 ปี

Comment

ผมลงวิสต้าที่มี Nod32 มาให้ แต่ต้องการลงแผ่นแท้ ไปซื้อมาลงแล้วจะมีปัญหากับตัวเก่าที่อยู่ในเครื่องมั๊ยครับ

Comment

น่าจะลองเป็นสมาชิกเว็บบิทดูนะครับ ของดีเยอะมากมาย

Comment

Working...
              X