Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อของที่เว็ป savewaytech ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อของที่เว็ป savewaytech ยังไงครับ

savewaytech ซื้อที่ใหนแล้วเชื่อถือได้แค่ใหนครับ

จะไปซื้อที่ร้านก็ที่ 1000ทิพ ชั้น1
    ถ้าจะสั่งซื้อก็ได้งับดูรายละเอียดในเว็บนั้นแหละ หรือไม่ก็ฝากผมซื้อแต่เลี้ยงเบียร์ผมละกัน หุหุ

Comment

อิอิ ไปซื้อเองดีก่า เอาค่าเบียร์ไปซื้อพัดลมสีสวยๆติดเคสล

Comment

เดินไปซื้อที่หน้าร้านเขาครับ

Comment

ติดต่อกีบพี่ๆที่เว็ป savewaytech แล้วครับ แล้วสิ้นเดือนนี้จะไปหาที่ร้านครับ
          ตอนนี้ชัวร์ๆ ก็ ram Black Dragon 1 คู่ครับ 1Gx2 4-4-4-12 4350 บาท

Comment

Originally posted by My Name Ki View Post
            ติดต่อกีบพี่ๆที่เว็ป savewaytech แล้วครับ แล้วสิ้นเดือนนี้จะไปหาที่ร้านครับ
            ตอนนี้ชัวร์ๆ ก็ ram Black Dragon 1 คู่ครับ 1Gx2 4-4-4-12 4350 บาท
            ดีนะผมสอยเจ้าตัวนี้มาเรียบร้อยละ ตั้งแต่เอามาลงใหม่เลย หุหุ

Comment

Working...
            X