Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver AD1888 ของ Vista

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver AD1888 ของ Vista

หา Driver เสียง AD1888 อยู่อ่ะครับ ของ Window Vista ไม่รู้ว่า ใช้ รุ่นไหนแทนได้บ้าง ใครพอรู้หรือพอมี ช่วย บอกที ใน เวป Asus ไม่มีอ่ะ ครับ

ดูบอร์ดรุ่นอื่นที่ชิพเดียวกัน โหลดมาใช้ได้ครับ

Comment

Originally posted by sc View Post
      ดูบอร์ดรุ่นอื่นที่ชิพเดียวกัน โหลดมาใช้ได้ครับ
      พอดี ผม หา จนหมดล่ะ ครับ ของ ASUS ทีใช้ ชิปเดียว กัน มันไม่มี Vista เลยน่ะครับ

แล้วก็อีกอย่าง ถ้า ชิป เดียวกัน แต่ ต่างยี่ห้อ มันก็ ใช้ ชิป เสียง คนล่ะ ยี่ห้อ เลยน่ะครับ ไม่รู้จะไปหาไหนดี

เดี๋ยวจะลองรุ่นที่สูง กว่า มาลงครับ ได้ยังไงจะมาโพส ให้ ทราบ

Comment

Working...
      X