Announcement

Collapse
No announcement yet.

BIOSHOCK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BIOSHOCK

ขอรบกวนเพื่อนหน่อยครับ
    ไม่ทราบใครมี serialหรือ crack ของ bioshock หรือเปปล่าคราบ
    ตอนลงเสร็จหมดแล้วเหลือแต่ serial อะคราบ

ลงยังไงอ่ะสอนทีเรายังลงไม่ได้เลย

Comment

รู้แต่ว่า เวลานี้ ยังไม่มีแผ่นผีแผ่นไหนเล่นได้เลยนะครับ...........แค่ลงให้สำเร้จ ให้มันได้ก่อนเถอะ..

Comment

download torrent นี้แล้ว mount กับ demontools จะลง bioshock ได้พร้อมทั้ง update ผ่าน internet ที่นี้เหลือแต่ หาserial หรือ crack อะ

ปล โปรแกรมนี้เอาไว้ install bioshock full version พร้อมทั้ง update แต่ไม่ serial หรือ crack วีธีใช้ mount กับ demontools พร้อมทั้ง mount bioshock ตัวเต็ม 6.03GB ที่นี้ก็
        install ได้ตามปกติ
        Attached Files

Comment

กลัวว่าจะไม่เข้าใจวิธีลงแบบว่าอธิบายไม่เก่งอะ
          เลยลงรูปมาให้ดูแทนครับ
          Attached Files

Comment

ถ้ามี Serial ก็เล่นได้ใช่ป่ะครับ

Comment

Originally posted by arnu_a View Post
              ถ้ามี Serial ก็เล่นได้ใช่ป่ะครับ
              ครับผม

Comment

แคร้กหาจากไหนครับอยากเล่นจังเลย
                Last edited by มือใหม่หัดเล่นคอม; 29 Aug 2007, 02:25:32.

Comment

เมื่อคืนหาทั้งคืนยังไม่เจอเจอแต่ไวรัสครับ

Comment

ช็อคจริงๆ เกมนี้

Comment

ซื้อตัวจริงไปเลยครับ

Comment

Originally posted by ed904441 View Post
                        ซื้อตัวจริงไปเลยครับ

วางขายในไทยรึยังครับ ถ้ายังวันไหนจะรีบไปซื้อให้ไวเลย

Comment

เค้าบอกว่ากำลังดำเนินการผลิต..ให้เสร็จทันก่อนทีมแคร็กทำสำเร็จ.....อิอิ
                          http://www.neweragames.co.th/communi...opic.php?t=783

Comment

รอ serial เหมือนกันครับ แต่ไม่รีบเพราะยังมิว่างเล่นเกม

Comment

รอแท้เท่านั้นคับอิอิ

Comment

Working...
                              X