Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่องExpress Cardนิใช้ทำไรได้มั่งอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่องExpress Cardนิใช้ทำไรได้มั่งอ่ะครับ

คือ เห็นว่ามันว่างๆอยู่อ่ะ มันจะซื้ออะไรมาใส่ได้มั่งครับ แล้วมันใส่PCMCIA ได้ป่าวอ่ะครับ คือ ถ้ามันใส่ได้ จะลองไปหาSound Card ที่เป็นPCMCIA มาใส่อ่ะครับ

Express Card ม่ะแน่ใจนะคับ ที่เห็นๆๆ มีขายในตลาดกะ เปง Tv จูเนอร์ ของ Hp นะคับ ^ ^
    ใส่การ์ดพวก PCMCIA ม่ะได้อะคับ ตามรูปเยยคับ ^ ^

Comment

ส่วน Sound Card รู้สึกจะมี ตัวบนอันนี้ตัวเดียวเยยคับ ที่เปง PCMCIA ถ้านอกเหนือนี้กะเปง พวก Usb นะคับ กะมีหลายตัวให้เลือกเหมือนกันคับ ^ ^ ลองสอบถามตามร้านดุนะคับ รู้สึกจะมีร้าน 1 HWH คนขายคือพระเจ้า ^ ^

Comment

Working...
      X