Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows XP Professional x64 edition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows XP Professional x64 edition

อยากทราบว่า มีใครใช้หรือเคยใช้ไอ้เจ้า Windows XP Professional x64 edition บ้างอยากรู้ว่ามันจะแจ่มมากว่า 32บิตแค่ไหน่ ขอบคุณล่วงหน้า

มันเร็วกว่านะผมเคยใช้อยู่ไม่เคยเจอปัญหาเกี่ยวกะไดร์เวอร์นอกจากของไอ้การ์ด8600GTแผ่นที่ให้มามันไม่มีของXP64มาให้ต้องไปหาโหลดเองและหายากดว้ยเค้าข้ามไปทำVISTA64แทนเกือบจะหมดแล้วเทียบกับ32บิตแล้วเร็วขึ้นเห็นๆ

Comment

เงียบแท้หน่อ

Comment

ผมว่า 64บิตแรงกว่า

Comment

64 แรงกว่าอยู่แล้วครับ เรื่องโปรแกรมก็ไม่ค่อยมีปัญหาเท่าไหร่

Comment

ปัญหามีครง driver ต่างๆ ครับ
            เร็วกว่าจากการใช้จริง พอๆ กัน
            เพราะ software 64bit มีน้อย
            หลักๆ ใช้ vista ดีกว่า

Comment

มีแผ่น Windows XP 64 Bits อยู่ แต่หา Driver ของพวกอุปกรณ์เก่า ๆ ไม่ได้ เลยใช้ XP 32 Bits ต่อดีกว่า

Comment

Working...
              X