Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเทคนิค o/c AMDx2 4000+ กับ M2N-E SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเทคนิค o/c AMDx2 4000+ กับ M2N-E SLI

อยากจะลากให้ถึง3.0G ครับ ควรจะทดแรมเท่าไหร่ดี + ปรับตัวคูณเท่าไหร่ดีครับ
    ทำเองได้แค่ 2.6Gเอง

ท่านพลาดแล้วละที่ใช้ M2N-E SLI ไม่น่าจะถึง3G นะครับ

Comment

อ่าวว ผมก้อพลาดด้วยอ่ะดิ เิ่พิ่งซื้อมาเหมือนกัน บอร์ดกะ CPU แต่ยังไม่ได้คล็อก กะลังหาข้อมูลไปอัดคล็อกอ่าา

Comment

บอร์ดตัว นี้ไฟ ปรับได้น้อย config แรมไม่ได้ พูดง่ายๆ ว่าไม่ซัพพอตการ oc ครับ

Comment

Working...
        X