Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆ พี่ๆ ในบอร์ดใช้ Keyboard amn Mouse ยี่ห้ออะไรกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆ พี่ๆ ในบอร์ดใช้ Keyboard amn Mouse ยี่ห้ออะไรกันครับ

เพื่อนๆ พี่ๆ ในบอร์ดใช้ Keyboard amn Mouse ยี่ห้ออะไรกันครับ
    แนะนำกันหน่อย พวก Wireless จะดีไหมครับ ขอบคุณครับ

แล้วตัวนี้ดีไหมครับ 1390 บาท ซื้อดีไหมครับ

อ้าย อาย ไม่อยากบอกเลย
    เมาส์ MD tech / คีย์บอร์ด Signo 555+ (3ปี ละ เมาส์พังไปทีละแต่ซ่อมใช้ได้ต่อ +_+") คู่นี้รักมากสุด (อย่าอื่นเปลี่ยนได้แต่คู่นี้ยังเหนียวแน่น เพราะได้มาฟรีๆ หุหุหุ)
    ส่วนเรื่องแนะนำเมาส์ / คีย์บอร์ด ไม่ถนัดครับรอท่านถัดไป

Comment

ผม KB ของ Saitek อะครับ ส่วนเมาส์นี่ Rezer diamondback อ่า

Comment

MICROSOFT Comfort Curve Keyboard 2000 / USB
        MICROSOFT Intellimouse Explorer 3.0 / USB, PS/2
        MICROSOFT Basic Optical Mouse PS/2, USB / Wired Keyboard PS/2

Comment

MicrosoftMultidia Keyboard 1.0A
          กะเมาส์ Microsoft Optical USB มันแถมแปลงเป็น PS2 ให้ด้วย ราคาถูกแต่ดีใช้ได้ครับ ไม่ไร้สาย ไม่ใช้ถ่าน
          http://www.microsoft.com/hardware/mo...s.aspx?pid=009

Comment

ใช้เมาส์ Microsoft Wheel mouse optical อยู่ครับ คุณภาพดีมากมาย ไม่มีปัญหา จับแม่นด้วยครับ

Comment

KB: MS Digital Media Pro Keyboard
              Mouse: Acrox MOJ (เข็ดแล้วสำหรับเมาส์ยี่ห้อนี้ รอจนเคลมไม่ได้แล้วจะไม่สังฆกรรมอีกเลย T_T)

ถ้าถามว่า Wireless ดีไหม? ส่วนตัวผมผมว่าไม่เวิร์คนะ
              ส่วนตัวผมผมเห็นว่า ถ้าไม่มีความจำเป็นต้องใช้ไร้สาย-
              ถ้าซื้อมีสายในราคาที่ถูกกว่าได้ หรือมีสายที่รายละเอียดดีกว่าในราคาเท่ากันได้ ก็น่าเก็บมาเป็นทางเลือกครับ
              (แต่ผมมีประสบการณ์กับ wireless ของโนเนมและเนมไม่ท็อปซะเป็นส่วนใหญ่ ของท็อปคงต้องให้ผู้ใช้จริงยืนยันครับ)

Comment

ผมใช้คีย์บอร์ดกะเมาส์บ้านๆทั่วไปนี่แหละ ไม่รู้จะต้องใช้ของดีไปทำไม สุดท้ายก็ต้องใช้มือพิมพ์กะคลิ๊กอยู่

Comment

KB : Microsoft Wireless Optical Desktop Elite
                  M : Logitech G7

KB ตัวนี้ ใช้ ถ่าน AA 3 ก้อน ใช้ได้ เกือบปี นานมาก

Comment

ใช้ตั้งแต่มากะเครรื่องเลยครับ ไม่รู้ยี่ห้อไร ใช้มา 3 ปีแหละ กะลังอยากเปลี่ยนใหม่อยู่ แต่ยังไม่มีตัง หุหุ

Comment

ของป๋มยังเป็น wheel อยู่เลยอ่ะ
                      แมร่งเมื่อวานเล่นเกมส์อยู่ดีๆ เลื่อนไม่ไปซะงั้น
                      สงสัยต้องซื้อไหม่ล่ะ
                      ไม่รู้ว่าจะเอายี่ห้ออะไรดีครับพี่น้องครับ

Comment

คีย์บอร์ดไวเลสของไมโครซอฟอะไม่รูชื่อรุ่น

แต่เม้านี่ ของ fatal1ty เกมมิ่งเม้า เล่นเกมเล็งยิงแม่นมากๆเด้อครับเด้อ

Comment

คียร์บอร์ด ซัมซุง 150 บาท
                          เม้าส์ P&A 100 บาท

อายมั้ยเนี่ย

Comment

Originally posted by มือใหม่หัดเล่นคอม View Post
                            คีย์บอร์ดไวเลสของไมโครซอฟอะไม่รูชื่อรุ่น

แต่เม้านี่ ของ fatal1ty เกมมิ่งเม้า เล่นเกมเล็งยิงแม่นมากๆเด้อครับเด้อ
                            อ่ะ จิงดิ สงสัยต้องเปลี่ยนเม้าส์บ้างแระ อิอิ.

ตอนนี้ใช้ชุดนี้อยู่ครับ (ชุดเทพ)
                            Keyboard SUH 180 บาท
                            เม้าส์ logitec 290 บาท

Comment

อายจัง ใช้เมาท์กะคีย์บอร์ดตัวละร้อยเองแฮะ....

Comment

Working...
                              X