Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ LCD แบบธรรมดากับแบบ FLATRONL ต่างกันไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ LCD แบบธรรมดากับแบบ FLATRONL ต่างกันไง

ผมเห็นมันมีแบบธรรมดากะแบบที่พิมพ์ต่อว่า แฟตตอน มันต่างกันไงครับอยากรู้ หรอว่ามันกินไฟมากกว่า

แล้วพวกจอไวสกรีน นี้ถ้าเล่นเกมส์ออนไลน์มันจะไปดึงภาพให้กว้างออกหรอเปล่างับหรอว่า ภาพปรกติ

Comment

เกมออนไลน์ใหม่จะมีระบบ wide screen แล้ว 16:9 อะ เล่นCABAL มันมี

Comment

ข้อแรกยังไม่มีคนตอบเยย เรื่องจอ LCD แฟตตอนกะไม่แฟตตอนต่างกันไงอะ *-*

Comment

ที่ว่า FLATRON นี่ LG ปะครับ ถ้าใช้ มันก็คือ ชื่อรุ่น ในเทคโนโลยีของมันนั่นเองครับ
          ถ้าไม่ใช่อันนี้ก้อไม่รู้นะครับ เพราะผมเห็นแต่ LG ที่มันเป็น FLATRON ครับ

Comment

ใช่แล้วครับของ LG ผมก้อนึกว่ามันต่างกะคนอื่นยังไงซะอีกงิๆ นึกว่ามันกินไฟก่า

Comment

เหอะๆ มะใช่หรอกครับ มันเป็นชื่อรุ่น ในเทคโนโลยีมันจริงๆ ครับ

Comment

ใช้ว่า ชื่อรุ่นมันดีก่ามั้ง

Comment

Working...
                X