Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนจบของ CnC3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนจบของ CnC3

มีใครเล่น CnC3 ฝ่าย GDI จบแบบไม่โดนหัวหน้าด่ามั่งครับ

ผมเล่นยังไงก็โดนด่าตอนจบทุกรอบ (หรือผมแปลผิดไป)

ตอนแรกก็เล่นแบบใช้ระเบิดเคมีที่ให้มา
    แล้วก็ให้ทหารเดินเข้าไปทำลาย
    แล้วก็ทุกรูปแบบแล้ว... ก็ยังโดนด่าเหมือนเดิม ไม่เข้าใจ...

ผมเล่นจบ แล้ว โดยที่ไม่ใช้ ระเบิดนะ ไม่เหงหัวหน้าด่าเลย

Comment

เล่นแล้วเห็นมันพูดดีอะ หน้ายิ้มอีกตะหาก จะมีภาคต่อด้วย เย้ๆ

Comment

หัวหน้าคนไหนครับ... ในกองบัญชาการ หรือ ในหลุมหลบภัยใต้ดิน ผมหมายถึงในกองบัญชาการนะครับ
        หน้าเครียดตลอดเลยอ่ะ แถมมีออกข่าวด้วยว่า คนตายเป็นล้านอ่ะ

Comment

ผมไม่ใช้ระเบิด อ่ะ ไอ่คนตัวดำ ๆ โดนจับ ส่วนเราก็ได้รับการยกย่องนะครับ

Comment

คนตัวดำๆเขาเป็นประมาณประมาณนายกรัฐมนตรีหรือนายกกระทรวงกะลาโหมครับ สั่งให้เราวางระเบิดปรมณูไทบิเรียมซะเรื่องจะได้จบๆ ถ้าเราทิ้งระเบิดไทบิเรียมชาวเมืองจะตายเป็นพัน(มั้งจำไม่ได้เคลียร์นานแล้ว) ถ้าเราไม่ทิ้งระเบิดนายกคนนั้นจะโดนตรวจสอบได้ว่าวางแผนฆ่าคนโดยปล่อยให้ทิ้งระเบิดปรมณูครับ

อาจบิดเบือนไปบ้างแต่ใกล้เนี้ย

เคลียร์ฉากจบมี 2 ฉาก คุณลองเซพก่อนชนะเอาไว้ดูสิครับแล้วลองเลือกทั้ง 2 อย่าง

Comment

มันต้องเข้าตีเอาสดๆเลยอย่าไปใช้ระเบิดมันไม่ท้าทาย
              ไอออนแคนนอนยิงด่านนั้นเข้านิดเดียวเอง ฐานมันหนาจัง

แต่ผมชอบแบบโดนด่านะ หึๆๆด่าตูเหรอตัวเองจะโดนปลดยังไม่รู้สึก555
              Last edited by Freekickgundam; 29 Aug 2007, 15:18:16.

Comment

Working...
              X