Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเสียบสายที่ต่อลำโพงหน้าเคส มันอยู่ตรงไหนของบอร์ดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเสียบสายที่ต่อลำโพงหน้าเคส มันอยู่ตรงไหนของบอร์ดครับ

คือผมหาที่เสียสายที่ตรงเมนบอร์ดไม่เจอ ช่วยแนะนำทีครับ

บอร์ด ASUS M2NPV-MX ครับ

อยากจะเสียบหูฟังไว้หน้าเคสน่ะครับ เสียบไม่ได้สักทีไม่รู้มันอยู่ตรงไหน

แล้วต้องเสียบเรียงสายยังไงครับ เคส จีวิวนะครับ

ขอบคุณครับ

อยู่อยู่แถวๆสล๊อต PCI นะครับ ส่วนใหญ่เขียนไว้ว่า AAFP อะไรประมาณนี้ละ ว่าแต่มีใครเคยเจอแบบผมปะ สายเสียบไมค์ด้านหน้า มันมีแค่ MIC กับ MIC G เสียบไงก็ไม่ดัง มีใครเสียบได้บ้างปะเสียบยังไงบอกผมที
    อีกอย่าง ตัว R out นี่หมายถึงสัญญาณที่จะออกไปลำโพงใช่ปะ แล้ว R in นี่หมายถึงอะไรหวา ???

Comment

ดัน

Comment

ชี้ชัดๆทีครับ

Comment

ดัน

Comment

คู่มือไม่มีบอกหรอครับ ลองดูครับ

Comment

แล้วขั้วต่อของ Gview มันเป็นยังไงครับ เป็นแบบ 10 Pin หรือเปล่า ได้ลองกับช่อง AAFP ที่มีคนตอบไปแล้วหรือยัง
              Attached Files

Comment

แล้วของผมมันมีทั้งหน้าทั้งหลังเคส ละ ครับ จะต่อยังไงครับ รู้สึกมันจะไม่มีที่เสียบ ครับ

Comment

Working...
                X