Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับเรื่อง Network รบกวนเข้ามาอ่านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับเรื่อง Network รบกวนเข้ามาอ่านหน่อยครับ

ปัญหามีอยู่ว่า ผมใช้ เครื่องเกมต่อแลนผ่านคอม แล้วผมต้องการโหลด Patch

ผ่านทางเครื่องเกมที่ต่อแลนกันไว้ ปัญหาคือว่า เขาบล็อคไม่ให้โหลด เหมือนกันว่า บล็อค IP

ที่ี่มาจากประเทศไทย ประเทศเพื่อนบ้านเราบางประเทศก็โดน

อยากทราบว่าเราจะแก้ไขอย่างไรให้โหลดได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้างามๆเลย

ลองใช้ proxy หรือยังครับ
    ถ้าให้คอมต่อผ่าน proxy ของต่างประเทศน่าจะใช้ได้นะครับ
    ลองหาโปรแกรม proxycap มาใช้ดูครับ

Comment

Working...
    X