Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นของเสียงลำโพง microlab X3 5.1 เวลาดูหนังด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นของเสียงลำโพง microlab X3 5.1 เวลาดูหนังด้วยครับ

ขอความเห็นของเสียงลำโพง microlab X3 5.1 เวลาดูหนังด้วยครับ เบสลงลึกไหมครับ มิติเสียงมันเเยกชัด หรือ ฟังเเล้วกลมกลืน เหมืออนในโรงไหมครับ
    เเล้วเวลาเปิดเพลง winamp ต้องติก bass Redirection ไหมครับเบสถึงจะออก

แจ่มเลยครับท่าน รุ่นนี้

Comment

แค่อย่าใช้กับออบอร์ดเท่านั้น ควรใช้กับaudigy1 , 2 , 2zs , 4 , x-fi

Comment

อยากได้ X3 2.1ใครเบื่อจัดมาครับ

อ้าวมาโผล่นี่ได้ไงเนี่ย

....................................

เคยแต่ฟังที่ร้าน ก็โอนะ เบสกระแทกดี
        Last edited by camera; 29 Aug 2007, 12:35:40.

Comment

ผมก็ใช้ Audigy อยู่เลยอยากรู้ว่าเสียงมันจะเป็นไง

Comment

ดูหนัง เเนวเสียง ออก ใส หรือ เเน่น ครับ

Comment

ทั้งใส ทั้งแน่น แต่มันชอบห้องกว้างๆนะเสียงเบสจะลอยออกมาดี

Comment

ใครมีเบื่อแล้ว เอามาแบ่งให้คนอื่นลองฟังบ้าง ดิ...

แบบว่า ตังยังไม่พอซื้อใหม่

Comment

เบสกระจุย เลยตัวนี้ แต่ใช้ X2 อยู่ ช่วงนั้นงบน้อย

Comment

ดูหนัง เเนวเสียง ออก ใส หรือ เเน่น ครับ เสียงมันเเยกกันเด่นชัด หรือ ออกไปทางกลมกลืน เเบบในโรงหนังอะครับ
                    ผมเน้นดูหนัง

Comment

ผมยังใช้ Audigy Value ลำโพง 2.1 อยู่เลยครับ ก็ OK แล้วล่ะ ลำโพงเพื่อนซื้อให้อีกต่างหาก

Comment

ไม่ต้องถามแล้วครับเสียงใส เสียงแน่น ผมว่าซื้อแล้วคุ้มครับ แค่ลำโพง1ลูกหนัก2โลแล้วครับ

Comment

ไม่ลอง altec ATP3 บ้างหรือท่าน ผมว่าก็ดูหนัง workนะ

Comment

เชียร์คับ เชียร์ มาเชียร์ Microlab อีกเสียง ผมเคยใช้ 3x/5.1 กับ 2ZS มา เยี่ยมเลยคับ
                            คุ้มค่ามาก ซื้อมาได้ น่าจะ 6 ปีกว่าีได้แล้ว ตอนนั้นซื้อมา 5500 บาท ตอนนี้ ก็ยังมีขาย ราคา
                            แทบไม่ตกเลยอ่ะ เห็นขายกันอยุ่ 5000 คับ

แต่ของผมเรื่องมันเซ็งเป็ด ตามนี้
                            http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=92562

แต่ตอนนี้ ได้ X-Fi Music Ex มาแล้ว กำลังตามหา Microlab ส่วนที่หายไปคับ อิ อิ

Comment

Working...
                            X