Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด M2A-VM ทำไมไม่ค่อยมีคนพูดถึงเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ด M2A-VM ทำไมไม่ค่อยมีคนพูดถึงเลย

เห็นมีคนแนะนำว่าตัวนี้ดีแต่ทำไมไม่ค่อยมีคนพูดถึงเลยแฮะ เพราะว่ามันใหม่หรอเปล่างับ

หาซื้อยากมั้งครับ แต่ว่าสเป็คก็ดีนะ

Comment

ปรับบัสแรมไม่ได้ และทด CL ไม่ได้ครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
        ปรับบัสแรมไม่ได้ และทด CL ไม่ได้ครับ

ปรับได้สิครับ ลองโหลดคู่มือมาดูนะครับ

Comment

แต่ชิพเซ็ต 690 ที่แรงสุดน่าจะเป็นยี่ห้อ Biostar นะครับ รู้สึกว่าจะให้ไฟแรมกับซีพียูเยอะกว่า asus อีก

Comment

มันชอบขาดตลาดน่ะครับ -.- แต่ของเค้าดีจริงๆกล่องก็สวยข้างในงานก็สวย ราคาไม่ต้องพูดถึง O.o

Comment

Working...
            X