Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียบแรม 512x2 + 1gb อีกตัวจะได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียบแรม 512x2 + 1gb อีกตัวจะได้ไหมครับ

เสียบแรม 512x2 + 1gb อีกตัวจะได้ไหมครับ

คือเมนบอด มี ช่องใส่แรม 4 ช่องครับ
    ตอนนี้ dual 512x2 อยู่ ถ้าจะซื้อ 1 gb มาใส่อีกตัวจะใช้ได้ไหมเอ่ย

ขอบคุณครับ

ได้ แต่มันไม่ Dual น่ะซิ

ถ้าจะให้ Dual ขาย 512 MB ทิ้ง แล้วซื้ 1 GB 2 แผง Spec เดียวกันทุกประการ คราวนี้ Dual ชัวร์

Comment

ได้ครับ ตอบเหมือนด้านบน
      จขกท.ครับพรุ่งนี้ meeting แล้วนะ หุๆ

Comment

Mainboard บางตัวไม่รองครับ ครับให้ดูจากคู่มือก่อน อย่างของผม มันบอกว่าใส่ได้ 1,2,4 นอกนั้นใส่แล้วบูตไม่ขึ้น

Comment

อิอิ

Originally posted by -:•:-KeeroV-:•:- View Post
          Mainboard บางตัวไม่รองครับ ครับให้ดูจากคู่มือก่อน อย่างของผม มันบอกว่าใส่ได้ 1,2,4 นอกนั้นใส่แล้วบูตไม่ขึ้น

asrock alive ใส่ได้ไหมครับ

Comment

Working...
          X