Announcement

Collapse
No announcement yet.

CS : Source เล่นคนเดียวกับ Bot ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CS : Source เล่นคนเดียวกับ Bot ได้มั้ยครับ

พอดีผมซื้อแผ่นแท้มา (กว่าจะลงได้-*-) อยากจะรู้ว่าจะเล่นคนเดียวกะ Bot ได้มั้ยครับ หรือเค้าทำมาสำหรับออนไลน์โดยเฉพาะอ่ะ ถ้าเล่นคนเดียวต้องทำยังไงมั่งครับ

สบาย

เล่นอยู่่ครับ แต่จะน่าเบื่อหน่อย เพราะ บอต มันโง่ไปหน่อยครับผม

Comment

เล่นได้ครับ อย่าลืมเข้าไปเลือกจำนวนบอตในเกมด้วยนะครับ

Comment

มันให้กดh ไม่ใช่เหรอคับ(ถ้าจำไม่ผิดนะ) เล่นonlineดีกว่า หนุกกว่าเยอะคับ

Comment

ลองเซ็ตเป็น bot expert แล้ว bot ทั้งหมดอยู่ฝ่งตรงข้ามคุณดูสิ

ผมเคยทำได้สูงสุด 11 ตัว

มันครับ 1 ต่อ 11 อิอิ

Comment

Originally posted by Mbell View Post
            ลองเซ็ตเป็น bot expert แล้ว bot ทั้งหมดอยู่ฝ่งตรงข้ามคุณดูสิ

ผมเคยทำได้สูงสุด 11 ตัว

มันครับ 1 ต่อ 11 อิอิ
            กว่าจะเจอหมวดเล่นคนเดียว ที่แท้ก็ต้องเลือก สร้างเซิร์ฟเวอร์นี่เอง ไม่ได้เล่นนานจำไม่ได้อ่ะครับ เลยตั้งกระทู้ถามเลย เหอๆ

แต่ว่า 11/1 มันไม่โหดไปเหรอครับ เหอๆ บางทีวิ่งอยู่เห็นหัวเขียวโดนแล้วอ่ะ

Comment

มีสิครับปรับยากสุดซิเก่งมากๆอะ

Comment

Working...
              X