Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI กับ Cabal

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคยอ่านเจอที่อื่นเค้าว่าต้องแฟรชไบออสอ่ะคับ ลองดูที่เว็บ www.microware.com

Comment

ยังดีกว่า AMD กะ Cabal

Comment

แก้ไดรเวอร์ใหม่ไม่หาย หรือว่าเป็นที่ไบออสหรือป่าวครับอาจจะต้องอัพไบออส หรือป่าว
        กรณีที่เคยเจอแต่เป็นคืือไฟเลี้ยงการ์ดไม่พอเลยค้างคาที่ สุดท้ายก็เปลี่ยน power
        แล้วเป็นกับ cabal อันเดียวหรือป่าวลองเทสด้วย 3dmark ผ่านหรือป่าวครับ

ปล.ผมใช้ 2600pro sapphire รุ่นเดียวกันแต่เป็น AGP ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ CCC 7.12

Comment

ผมไม่เห็นเปงไรเลย เล่นได้ตามสบาย

Comment

ลองลง Driver ATi 8.2 แล้วยังครับ รู้สึกจะหายจากอาการพวกนี้หมดนะครับ

Comment

ของผม

Sapphire HD2600XT DDR3
              ไม่เคยเจอปัญหาแบบี้ซักครั้งเลยครับ

แต่ก่อนเป็นบ่อยมากๆครับ รุ่น 9200 128MB AGP 8X

Comment

ของผม ก็ x1550 ไม่เห็นมีปัญหาเลยเปิดสุดไม่ตุกด้วยง่ะ (driver 8.33)

Comment

X300 ผมยังเล่นได้เลย มีปัญหานิดหน่อยตอนเจอคนเยอะๆ กระตุกได้ใจมากเลย

Comment

การ์ดจอรุ่นไหน ครับ

Comment

Working...
                    X