Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนเชิญดูอาการนี้ให้หน่อยครับ (VGA)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนเชิญดูอาการนี้ให้หน่อยครับ (VGA)

เล่นเกมไปซํกพักจะเด้งออกจากเกม พอเข้าใหม่ก้เป็นแบบในรูปครับ

เครื่องเพิ่งยกมาใหม่ เสปคตามลายเซ้นเลยครับ
    Last edited by thawapao; 23 Aug 2008, 14:21:26.

Originally posted by thawapao View Post
    เล่นเกมไปซํกพักจะเด้งออกจากเกม พอเข้าใหม่ก้เป็นแบบในรูปครับ

เครื่องเพิ่งยกมาใหม่ เสปคตามลายเซ้นเลยครับ
    เล่นเกมส์อื่นๆๆ เป็นแบบนี้ด้วยรึป่าวเอ่ย ให้ลองหาไดร์เวอร์VGAตัวใหม่ ติดตั้งดูก่อนนะ ถ้าไม่หายอาจจะเป็นการ์ดVGA มีปัญหาครับ

Comment

เล่นเกมอื่นก้เปนครับผม ลองมาหลายตัวแล้ว""

ผมกะลังคิดอยู่ว่าการดมีปันหารึป่าว TwT มีวิธีเช็คมั้ยครับ??

Comment

Originally posted by thawapao View Post
        เล่นเกมอื่นก้เปนครับผม ลองมาหลายตัวแล้ว""

ผมกะลังคิดอยู่ว่าการดมีปันหารึป่าว TwT มีวิธีเช็คมั้ยครับ??
        ลองเข้า เวป http://www.nvidia.com/content/drivers/drivers.asp ไปหาไดร์เวอร์ตัวใหม่
        มาลองลงดูก่อนนะครับ ถ้าไม่หาย ยกไปร้านที่ซื้อมา แล้วก็เครมตัวใหม่เลยครับ

Comment

กลัวว่าจะเป็นที่ Driver จริงๆนะครับ
          Vista พี่แกงอแงเรื่องนี้บ่อยเหลอเกิน(ผมสุดจะเอือมเลยแหละ)

ต้องลองถามผู้รู้ล่ะครับว่าการ์ดตัวนี้ต้องใช้ Driver ตัวไหน

ปล.ก่อนอื่นลองปรับความละเอียดเกมใหม่ก่อนครับ เอาแบบต่ำๆก่อนนะครับ

Comment

จะลองไดรเวออีกซักตัว ถ้ายังเป็นอีก ผมจะยกไปร้านวันนี้ล่ะคับ

ตอนซื้อบอกเหลือตัวสุดท้ายด้วยสิ

ปล. ซื้อมา3วัน - -*

Comment

เป็นที่ driver ไม่เข้ากับ vista ป่าว ครับ

Comment

ใช้ XP S2 ครับ ~

Comment

เอาไปเคลมล่คับ เค้าให้ 8500มาใช้แทน - -*

รอ15วันไปเอาตัวใหม่ เซงคับ TwT

Comment

ได้การ์ดจอมาใช้แทนดีแล้วนะ ไม่งั้นจะเซงมากกว่านี้ หุหุ

Comment

เอาไปเคลมล่คับ เค้าให้ 8500มาใช้แทน - -*

รอ15วันไปเอาตัวใหม่ เซงคับ TwT
                      แสดงว่าการ์ดเสียเหรอคับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
                        แสดงว่าการ์ดเสียเหรอคับ
                        ตอนแรกว่าเปนที่การดจอ แต่ตอนนี้ 8500ทำมัยใช้ไม่ได้อีก เฮ้อ~

รอลุ้นไดรเวอเวอชันนี้อยู่ครับ เด่วมารายงาน

Comment

เปิดเกมโป๊มั้งครับ เลยโดนเซ็นเซอร์

Comment

5555555555

เปิดเกมโป๊มั้งครับ เลยโดนเซ็นเซอร

ิชอบประโยคนี้ชิงๆครับ เอ่ การ์ดหน้าจจอ DirectX10มีระบบเซนเซ่อด้วย555
                            ผมกับมาใช้เเบบที่รองรับ 9Cเเล้วดูหนังโป๊ได้ป่ะฮัฟอิอิ

Comment

คราวนี้เข้าเกมปั๊ปเป็นเลยครับ ไม่ต้องรอครึ่งชั่วโมงเหมือน 7900GS

แล้วทีนี้ผมจะทำงัยดี - -*

แถมรูปให้ดู ~
                              Last edited by thawapao; 23 Aug 2008, 14:21:26.

Comment

Working...
                              X