Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอมีวิธีก๊อปข้อมูล เวบสื่อการสอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอมีวิธีก๊อปข้อมูล เวบสื่อการสอน

ใครพอมีวิธีก๊อปข้อมูล เวบสื่อการสอน ที่เราต้องเปิดเนท แล้วมันจะใช้ windows media player เปิด พอจะมีวิธี ก็อป ไฟล์ *.wma นี้ไหมครับ
    คือ ตอนนี้ผมกำลังเรียน ภาษา ซี ของ อ.ธันวา U.มหานคร
    ทางเนท ซึ่งแต่ละคลิบยาวมาก อย่างวันนี้ผมดูได้ 40 นาที
    พออีกวันจะมาดูต่อ ก็จะต้องเปิดดูตั้งแต่ต้นอีก
    มีคนเคยให้ผมใช้ camtasia มันไม่สะดวกครับ
Working...
X