Announcement

Collapse
No announcement yet.

paintium 4 ความร้อนไม่ควรเกินเท่าไหรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• paintium 4 ความร้อนไม่ควรเกินเท่าไหรครับ

ของผม ถ้า idle ก้อ 42 - 47 ถ้า fullload ก้อ ประมาณ 47 + อ่ะครับ แต่ไม่เคยเกิน 52 อ่ะ ปรกติไหมครับ เพราะผมคร๊อก จาก 2.80 ไปเป็น 3.11 อ่ะ ถ้าไม่เหมาะสมก้อบอกหน่อยนะครับ แล้วมีวิธีไหนทำให้มันลดโดยไม่เสียกะตังมั้งครับ เพราะผมลองถอดฝาเครื่องออกแล้วจ๊ะ

ของผม full 55+ อะ นี้ถือว่าเย็นแล้ว - -

Comment

ซิ้งเดิมๆเย๋อ..........โอเชแล้วหละครับประมาณนั้นอ่ะ

Comment

ดีแล้ว ครับ ทำไมเย็นจัง อุณภูมิ ห้องเท่าไหร่เนี้ย

Comment

ก้อ 30 อ่ะครับ ตกดึกก้อ 28 อ่ะ cpuก้อประมาณ 39 ตอนเย๊นอ่ะ

Comment

ของผม 3.2E@3.8
            Idle = 45
            Full Load = 58
            แรงดีแต่ร้อนจัง...อิอิ

Comment

ทามไมเย็นจังอะ C2 ผมยังรร้อยกว่าเลย

Comment

ร้อนคับ ร้อยกว่าคงไหม้แล้วผิดๆๆๆ

Comment

ผม Pentium D930 Idle 55 Full load 60+ ผิดปกติไหมครับ ผมว่ามันร้อนจังครับ

Comment

ผม P4 2.4A@3.78 Ghz Idle 58 Full load 70+
                    P4 (*_*) http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=237676 (-"-)

Comment

ของผม P4 3.0G@3.9G ตอนใช้ซิ้งค์เดิม+MX-1 Full load อยู่ที่ 52 ครับ

Comment

ของผม 3.2E@3.6 เช็กที่ super pi ที่16M ความร้อน71 ครับมันจะฝังเปล่าถ้าไม่ได้ทำอะไรอยู่ที่60-62ครับ

Comment

ผม 2.4C@3.02 Idle 37-38 ครับ ใช้ซิงค์ทองแดง

Comment

Working...
                          X