Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาของดับร้อนE6600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาของดับร้อนE6600

ระหว่าง Toniq Tower 120 กับ TR Ultra 120 Ex + พัดลม120mm
    ตัวไหนเย็นกว่ากันครับ เอามากับร้อนให้E6600 @ 3.6G

ขอบคุณครับ

Ultra อย่างแจ่ม... 3.6 เอาอยู่สบายครับ

Comment

แอร์ตัวเดียว ซิงค์เดิมก็เอาอยู่สบายๆ 555+
      ตามข้างบน / ล่างนั้นละครับ (ถ้าไม่มีแอร์)

http://www.jedicool.com/list.php?cate=3

Comment

ใจอยากได้Toniq มันอลังการดี แต่ไม่รู้SS TJ-07 จะปิดฝาเคสได้มั้ย

Comment

Ultra120 EX สุดติงคับ

Comment

น้ำเย็นกว่าครับ

Comment

แอร์เย็นๆ 1 ตัวและก็ซิงค์เดิมก็เอาอยู่แล้วครับ

Comment

ไม่ต้องเถียงกันแล้วครับ ได้Toniq120มาแล้วครับ
                ลงเครื่องปั๊บ ไม่oc เดิมๆปิดฝาเคส 27c
                ถ้าoc 3.6G เดิมๆก็ 32-35c Full load 44-46c อย่างงี้ เย็นมั้ยอะ

Comment

Working...
                X