Announcement

Collapse
No announcement yet.

Fritz Chess Pass ! but Pi 1M don't Pass !.... ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ZoLKoRn View Post
    สังเกตบน Desktop ครับ มี Super Pi 4 ตัวเลยนะครับ แล้วก็ผมลบไฟล์ข้างในหมดแล้วครับ...

ที่เอามาให้ดูคือ Fritz มันไม่โหดกับแรม แต่มันจะหนักกับซีพียูนะครับ

ปล. แล้วแรมที่ใช้นี่ปรกติมันวิ่ง 950 3-3-3-5 สบายๆบนไฟ 2.4-2.45V แต่นี่ 4-3-3-5 ไฟ 2.45 Don't Pass !!!

ถ้า SuperPi เน่า บังฯ โชคดี...

แต่ถ้า แรม บังฯ เน่า สงสัยจะโชคร้าย ซ๊ะแร้วส์สสส์ !!

Comment

ขอโปรแกรมมั่งดิ จะลองบ้าง
      หรือลิ้งค์ก็ได้ เผื่อจะผ่านบ้าง

Comment

Working...
      X