Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่างMX-2 กะThermaltake "A2150" Arctic Silver 5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่างMX-2 กะThermaltake "A2150" Arctic Silver 5

ระหว่างMX-2 กะThermaltake "A2150" Arctic Silver 5 ตัวไหนดีกว่าอะครับ มาใส่ath3000+@2.6 venice 939 sinkเดิม ไฟ1.55

เหนราคาtkcomขายmx-2ตั้ง390 แต่as5 ที่thanni 320บาทเอง พอดีอยุตจว.คงต้องส่งมาใช้อะครับ ไม่ทราบท่านๆคิดว่ตัวไหนประสิทธิภาพคุ้มราคามั่งอะครับ ให้ลดลงซัก3-5องศาก้อพอใจละ ปกติidle40-45 full 55-57อะ

ของแพงดีกว่าครับ

Comment

ยังงัยผมก็ยังเชื่อคุณภาพของ MX-2 มากกว่าหน่อยๆครับ....

Comment

mx-2 ครับ เพราะผมใช้อยู่ อิอิ

Comment

ผมซื้อ arctic silver 5 มาใช้ครับ
          เพราะไม่ได้ clock อะไรมากมายย
          ลดลงกี่องศาไม่รู้ครับ เพราะเอามาถึงก็ใส่เลย
          แต่ลองกับการ์ดจอมันลดได้ ~ 3 - 4 องศา

Comment

ขอเก็บเงินก่อน ช่วงนี้จน 555 ตกลงเอาmx-2ก้อได้ คิกๆ

Comment

MX-2 ทาง่ายดีครับ ผลก็ใกล้เคียงMX-1 นะครับ

Comment

ไม่เคยใช้ MX-2 นะครับ
                แต่ลองใช้AS5มาแล้ว ผมว่าแจ่มครับ

ใช้กับ x2 3600+ ซิงค์เดิมไม่มีแอร์ อุณหภูมิไม่เคยเกิน 40 เลย เต็มที่สุดๆอยู่ที่ 42 43
                เปิดเครื่อง 7/24
                แต่ผมไม่ได้ocนะ คล็อกไม่เป็น.. อิอิ

ออ ผมสั่งจากธานีครับ
                ขี้เกียจนั่งรถไปพันทิพ เหอๆ

Comment

Arctic Silver 5 เลยครับ
                  ผมใช้อยู่

Comment

MX-2 ดีกว่านะ

Comment

MX-2 อีกเสียงครับ เหลว ไม่หนืด ทาง่าย น้อย และก็แพง....

Comment

Working...
                      X