Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N-E ใช้ ควรใช้เพาเวอร์ซับ เท่าไหร่ ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M2N-E ใช้ ควรใช้เพาเวอร์ซับ เท่าไหร่ ดี

เอาแบบ ไม่ได้ไป OC ใช้งานปกติ ควรใช้กี่ W ดีครับ ขอความแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณ

ใช้การ์ดจอ อันหยังครับ

Comment

ผมใช้ที่ 350W ของ enermax ก็ใช้ได้ปกตินะ การ์ดจอ AGP

แต่ถ้าคิดว่าจะเปลี่ยนซีพียู+บอร์ด ภายในปีนี้ ก็แนะนำให้450ขึ้นไปนะครับ

แนะนำเอาของดีๆหน่อยเน้อ...

Comment

Originally posted by kaluu View Post
        ผมใช้ที่ 350W ของ enermax ก็ใช้ได้ปกตินะ การ์ดจอ AGP

แต่ถ้าคิดว่าจะเปลี่ยนซีพียู+บอร์ด ภายในปีนี้ ก็แนะนำให้450ขึ้นไปนะครับ

แนะนำเอาของดีๆหน่อยเน้อ...
        M2N-Eมันใส่ AGP ได้ด้วยเหรอครับ

Comment

ชิบ ดูบอร์ดผิดอ่ะ T_____T

AM2 ถ้าไม่ได้ใช้พวกการ์ดจอ series 8000 หรือต่อ SLI และก็ไม่ได้คิดจะเปลี่ยนคอมใหม่ ภายในปีนี้ ก็450 up อ่ะครับ

ค่อยๆดูพรีวิวในเวบนี้แหละ ว่าตัวใหนมันจ่ายไฟนิ่ง ดี ราคารับได้....

Comment

enermax 460 w คับ 2000 ต้นใช้ดีครับ จ่ายไฟนิ่งดี

Comment

Working...
            X