Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็คอย่างนี้เล่น FEAR, Doom3 ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็คอย่างนี้เล่น FEAR, Doom3 ได้ไหม

Pentium 4 2.66 Ghz
    Ram Kingston 1 GB
    Spark Radeon 9550 ATI 128bit 256 MB
    ช่วยให้คำตอบด้วยนะครับ

สบายๆ เลยคับ
    ผมใช้แค่ 6200neo เล่นจนจบเลย

ปรับรายละเอียดให้ต่ำลงนิดนึง ก็โอเคละ

Comment

OK คับ

Comment

6600 คล๊อก เฟรมเฉลี่ย 39 1024*768 maximum สบายๆ
        9550 ผมว่าสบายๆ อยากลื่นก็ลากอีกหน่อย
        เล่นเฟียได้ แต่ถ้าเล่น"เมีย" หัวแตก

Comment

เครื่องเก่าผม C 1.7 Ram 512 6200 เล่นเฟียกับดูมสบายเลย ปรับออฟชั่นดีๆก้อสบายแว้วครับผม

Comment

ได้แต่ปรับลดค่าการ์ดลงช่วยอ่ะ

Comment

เครื่องผม9600เล่นไม่ได้เพราะไม่กล้าเล่นครับ
              กลัวผี

Comment

Originally posted by ยองยองซอย View Post
                6600 คล๊อก เฟรมเฉลี่ย 39 1024*768 maximum สบายๆ
                9550 ผมว่าสบายๆ อยากลื่นก็ลากอีกหน่อย
                เล่นเฟียได้ แต่ถ้าเล่น"เมีย" หัวแตก
                อย่างอื่นแตกซิครับ หัวแตกได้ไง.. เหอๆๆๆ...

Comment

ของผมการ์ดจอออนบอร์ด64เล่นไม่ได้หรอคับ
                  เข้าไปแล้วมันไม่มีภาพอ่ะคับ
                  FEARภาคแรกเลยอ่าคับ

Comment

ของผมการ์ดจอออนบอร์ด64เล่นไม่ได้หรอคับ
                    เข้าไปแล้วมันไม่มีภาพอ่ะคับมีแต่เสียงคับ
                    FEARภาคแรกเลยอ่าคับ

Comment

ปรับ high หมดยังได้เลยนะนี่

Comment

เข้าห้อง Lab ก่อนครับ
                        http://www.systemrequirementslab.com/referrer/srtest

Comment

Working...
                        X