Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intenet 512k ทำอะไรได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Intenet 512k ทำอะไรได้มั่งครับ

ผมกำลังทำเรื่องติดตั้งอยู่แต่ไม่รู้ว่าความเร็วขนาดนี้จะพอไหม ผมจะมาเล่น MU online พร้อมกับโหลดโปรแกรมใหญ่ๆไปพร้อมๆกันอีกทั้งถ้ามีเสาร์-อาทิตย์นั้นจะเอาไว้ดูบอลผ่านเน็ต(อันนี้ดูอย่างเดียวไม่ได้ทำอย่างอื่นด้วย)ไม่ทราบว่าจะพอไหม

sf ครับ

Comment

สบายครับ
      ผมใช้ 2 เครื่อง บิตกับเกมส์ ยังไม่เป็นไรเลย ไม่แลค

Comment

ใช่1024ไปเลย ราคาต่างกันนิดเดียองของทรูนะ

Comment

512k ถ้าจะเล่นเกมส์+โหลดบิต คงแล้วแต่เกมส์ด้วยครับ ว่าเป็นเกมส์อะไร

ส่วนดูบอลนั้น 512k ค่อนข้างจะแล็คเลยครับ ดูได้ประมาณ7วิ แลคซะอีก7วิ

Comment

โหลดคลิปโป๊ หนังโป๊ รูปโป๊ ฯลฯ

ทำตามที่ใจต้องการก็พอครับ

Comment

ดูบอลไม่พอแน่นอนครับ แต่เล่นเกมส์โหลดหนัง สบายๆ

Comment

ใช้ของ TOT 512kbps........ราวเตอร์ไวเรส load BIT เล่น SF แลคโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ถ้าเล่นเกมออนไลน์ พร้อมกับโหลดบิตไปด้วย ไม่ค่อยเป็นอะไรหรอกคับ
                  แต่บอลนี่ ดูแบบเสียอารมณ์แน่ๆคับ กระตุกชัวร์ๆ 512 ไม่พอหรอกคับ

อีกอย่าง ได้ยินมาว่า true บล๊อกพวกโปรแกรมดูบอลหมดเลยนิ่
                  ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้จะใช่เน็ตของอาไรละนิ่

Comment

เล่นเกมส์สบาย

Comment

ดูเวปโป๊
                      โหลดหนังโป๊
                      เล่นเกมส์โป๊ online

อืมมม ผมคิดออกแค่นี้อ่ะ

Comment

ใช้ net ของอะไรครับ เดียวนี้ 512/256 ต่างจาก 1024/512 ไม่กี่บาท ของ tot 570 กับ 590 บาท

Comment

Originally posted by sesone View Post
                          ใช้ net ของอะไรครับ เดียวนี้ 512/256 ต่างจาก 1024/512 ไม่กี่บาท ของ tot 570 กับ 590 บาท
                          ป่านี้เขาได้ขึ้นเป็น 1.5 M แล้วครับ เพราะว่าเขาใช้ 512 เดิมอยู่ ตั้งแต่เดือนก่อนๆ

Comment

ทำได้ทุกอย่างแหล่ะครับ

... ถ้ารอไหว

Comment

โหลดบิท โหลด ftp เล่นเกมส์ออนไลน์ สบายครับ

Comment

Working...
                              X