Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโด แล้วจอสีฟ้าเป็นรัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโด แล้วจอสีฟ้าเป็นรัยครับ

ลงวินโดแล้วจอเป็นสีฟ้าแล้วมันรีสตาดตลอดเลยครับ มันเป็นเพราะรัยครับ แต่ตัวบอร์ด อัพไบออสานะครับปกติมันใส่ได้แค่ 1066 แต่ผมเอา 1333มาใส่จะเกี่ยวรัยไหมครับ

เเข้ถึง SAVE MODE ได้ใหมครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      เเข้ถึง SAVE MODE ได้ใหมครับ
      ถึงครับหลืออีก นิดเด๊ยวก็เสร็จแล้ว มันหลือประมาณ4นาทีที่แสดงตอนลง

Comment

Working...
      X