Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ P4 3.0e socket 478 อยู่ จะซื้อ cpu cooling ตัวไหนดีคับ? มีงบอยู่ 1,000 ฿ คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ P4 3.0e socket 478 อยู่ จะซื้อ cpu cooling ตัวไหนดีคับ? มีงบอยู่ 1,000 ฿ คับ

ใช้ P4 3.0e socket 478 อยู่ จะซื้อ cpu cooling ตัวไหนดีคับ มีงบอยู่ 1,000 ฿ คับ

หา 9500 LED เถอะ เกินงบนิดหน่อย

Comment

มัน 1,890 ฿ เลยไม่ใช่เหรอคับ เกินมาเกือบเท่าตัวอ่ะ ไม่มีตังค์คับ T-T

Comment

โอ้ ...... รูปนกกาฮัง ตัวเมีย จากที่ไหนครับเนี่ย

Comment

อ่านะ ไม่แนะนำ มั่งเหรอคับ ?

Comment

แนะนำว่า ลองเก็บตัง จับ 9500 Led เหอะครับ

แม้มันจะดูเกินงบไปเยอะ แต่มันก็หายากแล้วนะครับ สำหรับ 478

แถมเผื่ออนาคต เปลี่ยน MB รุ่นใหม่ มันก็ยังใช้ได้นะครับ มันรอรับหลาย Socket

คุ้มแน่นอนเพราะใช้อยู่ เย็นขึ้นเยอะครับ รับประกัน

Comment

ไม่มีตังค์อ่ะคับ T-T

Comment

http://www.pramool.com/cgi-bin/dispitem.cgi?3537753
                ลองดูครับ แล้วจะรู้ว่าของถูกก็เย็นไม่แพ้ของมียี่ห้อที่ราคาแพงครับ

ผมก็ลองประมูลมาใช้ดู คิดว่ามันไม่น่าจะดีอะไรมากกว่าซิ้งค์เดิมที่มากับซีพียูที่เป็นแกนทองแดง
                แต่ที่ไหนได้ ลองใช้กับ p4 3.0e อุณหภูมิขึ้นสุดๆไม่เคยเกิน 45 องศาเลย เฉลี่ยอยู่ที่ 38-40 องศา
                ไม่มีแอร์นะครับ

ออ ผมไม่ได้มีส่วนได้เสียนะ แค่ลองประมูลมาลองใช้ดูปรากฎว่ามันคุ้มเกินราคาครับ ลืมซิ้งเดิมไปเลย

Comment

เอา silent tower ของผมมะ buy 06/07
                  0816126243

Comment

Working...
                  X