Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF8800GTS ยี่ห้อไหนคุ้มค่าสุดครับ รบกวนแนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Galaxy อีกเสียง

Comment

Originally posted by sc View Post
      xfxครับ ประกันดี สวย แถมคล็อกดีกว่ารุ่นอื่น
      ถูกต้องแล้วครับ

Comment

Galaxy หาซื้อไม่ได้เลยครับ ถ้วเสียมาจะเคลมได้มั้ยเนี๊ยะ

Comment

Galaxy GF 8800GTS วันนี้ผมไปเดินที่พันทิพย์มา ตั้งกะชั้น 1 ยันชั้น 5 ส่วนใหญ่ จะมีแต่ Asus กะ XFX

ใครรู้ร้านที่มีขายบอกทีครับ พรุ่งนี้ผมจะไปซื้อแระ แร้วร้านไหนที่ประกอบคอมราคาถูกกว่าร้านอื่นบ้างครับ เท่าที่ผมไปเดินๆดู ร้าน Siam soft Tect ก็โดยรวมก็ถูกดีครับ ร้าน Jedi ก็ พอประมาณ ใครมีร้านอื่นที่แนะนำ รบกวนที ขอเป็นข้อมูลครับ เมื่อยขามากวันนี้

Comment

ASUS ที่ประกันเป็นของ Synnex ก็โอเคครับ

Comment

HWH ไม่มีแล้วหรอครับGalaxy 8800gts เมื่อประมาณ2อาทิตย์ก่อนไปพันทิพเห็นเกลื่อนกลาดมาก

Comment

ไม่สนใจ Winfast บ้างหรอครับ ผมว่าก้อโอ ดีนะ

Comment

อิอิ ถอยมาแล้วครับกล่องใหญ่ดีจิงๆ
                  Attached Files

Comment

เมื่อวานผมก็ไปซื้อที่ร้าน JIB เป็น XFX8800 แต่ดันไม่มีที่แปลงสายไฟ ก็เลยใส่ไม่ได้ ทางร้านก็ไม่มีก็เลยยังไม่เอา
                    จริงๆจะไปซื้อสายที่ร้านอื่นก็ได้ แต่ผมว่าทางร้านน่าจะหาให้เรามากกว่า แล้วอีกอย่างก็สั่งของ Galaxy ไว้กับอีกร้านด้วย เลยคิดว่ารอดีกว่า

Comment

XFXไม่แถมสายให้อยู่แล้วครับ ถ้าซื้อเอาก็ประมาณ 150 บาทJedi TK
                      เพราะเขาคิดว่าPSU น่าจะมีสายพวกนี้ให้อยู่แล้วอ่าครับ เอาเลยไม่แถมหรือไม่ก็ลดBundleลงเพื่อ ให้ได้ราคาถูก
                      แต่ดูดีๆนะครับ 8800GTSรุ่น อื่น ประกัน2ปีหมด แต่XFX 3ปีนะครับ อิอิ
                      ก็เอาเป็นว่ารักใครชอบใครก็ใช้ไปเถอะครับ

Comment

สาย150บาท โคตะระแพงเลย แค่แปลงจาก4pinเป็น6pinเอง
                        ผมซื้อร้านเขาก็ไม่หาให้เหมือนกันแต่บอกว่าjediมีของ เดินไปหาสายพร้อมบ่นไปทำไมไม่บริการตูเลยฟะ พอถึงร้านjediอึ้งครับ แค่นี้อะนะ150บาท รู้แล้วทำไมเขาไม่หาให้เพราะร้านมันกลัวเราไม่เชื่อว่าสายแค่นี้150บาท

Comment

XFX ประกันเจ๋ง
                          Galaxy แรงกว่า ประกันเน่า (เครมช้า)

เป็นผมเอา Galaxy อยู่แล้วครับ เพราะ %
                          ที่เราได้นั้นมี 10:1 อิอิ ได้มาก็เจ้ง 55+

Comment

อิๆ ผมก็เพิ่งถอยของ ASUS ตัวเดียวกะเจ้าของกระทู้เลยครับ ok ดี ครับ ประกัน d-com 3 ปีครับ inservice ด้วยเคลมง่าย ได้เร็ว สบายใจครับ มี เกมแถม 2 เกม + 3dmark 06 สายครบครับ อิๆ ว่าแรกๆ จะถอย galaxy ครับ แต่ของม่ะมี

Comment

อิอิ เน้นกล่องใหญ่ไว้ก่อน ลองเทส 3Dmark06 ได้คะแนน 8900 แบบเดิมๆแกะกล่อง

Comment

Working...
                              X