Announcement

Collapse
No announcement yet.

+*+ รบกวนอีกครั้งนะคับ สาวก FX5200 O/C ไปถึงไหนได้คับ +*+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +*+ รบกวนอีกครั้งนะคับ สาวก FX5200 O/C ไปถึงไหนได้คับ +*+

รบกวนหน่อย จะ O/C เล่น ๆ ดู ไม่มีรายทำ รบกวนหน่อยน้า ครับบบ

โทษทีมาผิดห้อง

Comment

อย่าเลยครับ สงสารมัน

Comment

ลำบากครับ กับ 64 บิต

ตัว 128 บิตหายากมากๆ

Comment

Fx5200 ยังจะ OC อีกเหรอครับ มันลากไปได้ก็จริง แต่มันเล่นดีกว่าเดิมแบบรู้สึกไม่ได้เลยนะ

Comment

คืออยากจะเปลี่ยนตัวใหม่อะคับ เลยเอามาทำเล่น ๆ เป็นวิชา แค่นั้น เอง ของเดิม 250/400 ลากไป 285/465

เช๊คอุณหภูมิตรงไหนเหล๋อ บอกหน่อยจิ

Comment

เช็คไม่ได้ครับ เพราะ ไม่มี Sensor

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                เช็คไม่ได้ครับ เพราะ ไม่มี Sensor
                แล้วทำไม6600ของผมตอนแรกไม่มีโชอุณหภูมิแต่ทำให้มีได้อะพี่หัวเกียร์ หรือมันมีเซ็นเซอร์แต่ปิดไว้ ต้องปลดล็อกเอง

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                  แล้วทำไม6600ของผมตอนแรกไม่มีโชอุณหภูมิแต่ทำให้มีได้อะพี่หัวเกียร์ หรือมันมีเซ็นเซอร์แต่ปิดไว้ ต้องปลดล็อกเอง
                  ต้องถาม nVidia ครับ 555+

สงสัยคงเรื่องการตลาดมั้งครับ ซื้อรุ่นสูงๆ ลูกค้าจะได้รู้สึกว่าคุ้มค่าหน่อย เพราะ แตกต่างกับรุ่นถูกหลายอย่าง

Comment

เด๋วโทรไปถามดีฟ่า -*- 55

Comment

ผมเคย chaintech ยังจำได้เลย ว่าเดิมๆมา 250/332 ของผมตัว 64BIT น่ะครับ O|C เต็มเหนี่ยวได้ 340/475 ครับ แล้วก็ปล่อยทิ้งครับ

Comment

-*-

Originally posted by kingmax View Post
                        ผมเคย chaintech ยังจำได้เลย ว่าเดิมๆมา 250/332 ของผมตัว 64BIT น่ะครับ O|C เต็มเหนี่ยวได้ 340/475 ครับ แล้วก็ปล่อยทิ้งครับ

แล้วไม่กลัวเรื่องความร้อนเหล๋อคับบ กลัวจังเลย ไม่รู้อุณภูมิด้วย ลากมาก 305/455 เอง ไม่กล้าลากไปกว่านี้แร้ว เช็คดู Clock ไป 22% กลัวร้อนอะ กะว่าจะให้ไปอีกสักระยะหนึ่ง ขอบคุณคับ

Comment

ของผมตอนนั้นเปลี่ยนซิ้งค์เป็นทองแดงครับ แล้วก็ ติดซิ้งค์แรมการ์ดจอด้วยครับ เลยมะค่อยกลัว อิอิ แต่ก็ไม่เห็นเป็นไรเลยครับ

Comment

Working...
                          X