Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asrock / x2 4000+ เล่น Dota หนืดๆๆ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asrock / x2 4000+ เล่น Dota หนืดๆๆ ครับ

ram 1gb
    VGA on bond แรมแชร์ ไป 256 แล้ว มันยัง หนืดๆๆ
    ผมปรับ เก่ม low หมดเลย
    ปกติปะครับ แบบนี้

แปลกจัง

ลองหากาดจอมาเสียบดู น่าจะช่วยได้

Comment

ผมใช้ P4 3.0E+865G ยังลื่นเลยคับสำหรับ Dota

Comment

ออดบอด์ร 6100 นี้มันประมาณนี้รึป้าวอะครับ เห็นเค้าบอก Dota แค่ออนบอด์รก็ ลื่นแล้วนิ -*-

Comment

อย่าโทดที่เครื่องท่านเลย ระบบinternet รวมถึง Serverก้อมีผลนะครับ คนเล่นเยอะ แลคตาย ก้อมีมาแล้ว

Comment

แปลกดีนะ อีกเครื่องผม3000+ บอดasrock ออนเหมือนกันก็ลื่นดีนี่คับ
            อาจจะเป็นที่เนตมั้งครับ ไม่ก็มีโปรแกรมอะไรรันอยู่หรือเปล่า

Comment

กำลื่นเลยหรอ นี้คือหนืดเมาส์ไม่ลื่นเลยครับ ไม่ได้กระตุก จากเน็ต
              แล้วไอตรง ไบออส ชิบเซต ผมก็แชร์แรมไป256 แล้ว ตั้งไว PCI อะครับ
              คะแนนตู้ปลาผมได้ CPU 6000+ VGA 1300+ เอง ครับไม่ได้คล๊อก ปกติรึป้าวอะครับ ผมว่ามันแปลกๆๆ
              Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:45.

Comment

เห็นแต่ AMD ชอบมีคนบอกว่าเล่นเกมส์แล้วกระตุก ไม่รู้ ทางฝั่ง INTEL มีเล่นแล่วกระตุกไหม อยากทราบเหมือนกัน แต่ยังไม่เคยเห็น เลยนะ

Comment

ที่ว่า เล่น dota หนืดๆ เป็นที่ Host คน ครี ห้อง ก็เกี่ยวนะคับ ถ้า Host เนต ห่วย คอมห่วย คนอื่นก็จะ ดีเลย์ ตามไปด้วย อย่าโทดเครื่องเลย คับ มีหลาย องค์ประกอบ อย่าพึ่งด่วนตัดสินใจ เกมส์ ออนไลน์ มันเอาแน่เอานอน ไม่ได้หรอก

Comment

Originally posted by aekkung01 View Post
                    ที่ว่า เล่น dota หนืดๆ เป็นที่ Host คน ครี ห้อง ก็เกี่ยวนะคับ ถ้า Host เนต ห่วย คอมห่วย คนอื่นก็จะ ดีเลย์ ตามไปด้วย อย่าโทดเครื่องเลย คับ มีหลาย องค์ประกอบ อย่าพึ่งด่วนตัดสินใจ เกมส์ ออนไลน์ มันเอาแน่เอานอน ไม่ได้หรอก
                    YES !!!

Comment

ไม่อยากจะเชื่อ

Comment

ไม่ได้โทดเครื่องผมจะไปโทดเครื่องผมทำไมพรึงซื้อมาแค่อยากรู้ ใครใส่ ออนบอ์รตัวนนี้เล่น Dota เมาส์ หนืดๆๆ บ้าง
                        ผมบอกว่า หนืดๆๆ ไม่ใช่กระตุกนะก๊าบอ่านกันด้วยๆๆๆๆๆ (ใครเคยกาด์รจอต่ำๆๆ แล้วเข้าเก่มไปในเมืองเมาส์มันจะหน่วงๆๆหนืดๆๆๆบ้างหรืออยู่เมืองคนเยอะๆๆๆอ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่ใช่กระตุกน่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหนืดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆและหน่วงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)
                        Last edited by kidnapped1; 2 Sep 2007, 01:54:00.

Comment

เมาส์ หนืดนี้ผมก็เป็น ของผม 9800pro ปรับสุด เมาส์หนืดเลย แต่ไม่กระตุกสักนิด framerate 60+ ตลอด
                          ผมแก้ด้วยการปรับ speed mouse ในเกมเพิ่มขึ้น แค่นั้นอ่าครับ

Comment

ไม่ได้โทดเครื่องผมจะไปโทดเครื่องผมทำไมพรึงซื้อมาแค่อยากรู้ ใครใส่ ออนบอ์รตัวนนี้เล่น Dota เมาส์ หนืดๆๆ บ้าง
                            ผมบอกว่า หนืดๆๆ ไม่ใช่กระตุกนะก๊าบอ่านกันด้วยๆๆๆๆๆ (ใครเคยกาด์รจอต่ำๆๆ แล้วเข้าเก่มไปในเมืองเมาส์มันจะหน่วงๆๆหนืดๆๆๆบ้างหรืออยู่เมืองคนเยอะๆๆๆอ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่ใช่กระตุกน่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหนืดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆและหน่วงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)

ของผม
                            AMD Athlon X2 3600+
                            ASUS M2NPV-VM
                            DDR2 1 GB Bus 667
                            VGA On GF 6150 Share Memory 128 MB ไม่เห็นจะหนืด จะหน่วงตรงไหน เลย

Comment

เมาท์ หนืด ลองเปลี่ยนเมาท์ ดูครับ ที่ร้านก้อเป็นอยู่ 2-3 เครื่องครับ บางที่แค่ รีสตาร์ท เครื่องใหม่ก็หาย บางทีเปลี่ยนเมาท์ก็หายครับ มันเป็นการหน่วงของเกมส์ครับ ที่ร้านใช้ สมพร 3000+ Asrock Alive ram 512
                              แชร์ออน 64 ลื่นดีครับ เน็ท 3 เม็กครับ.

Comment

Working...
                              X