Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับแผ่น Light Script

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับแผ่น Light Script

ผม Light Script โดยใช้แผ่นของ Misubishi ตอนแรกก็ชัดดีอยู่หรอกพอผ่านไปหลายอาทิตย์มันชักจะจางลงเรื่อยๆ ตอนนี้ต้องส่องกับไฟถึงจะเห็นน่ะครับ คนอื่นเป็นเหมือนผมหรือเปล่าครับ แล้วถ้าใช้ยี่ห้ออื่นจะเป็นเหมือนกันหรือเปล่า ใครเคย write Light Script แล้วรบกวนถามความเห็นด้วยครับ

ของผมก็เขียนได้ แต่ยังไม่เคยเขียนเลย

หาซื้อแผ่นลำบาก

Comment

เหมือนกันอ่ะ

แต่ก้อยากลองนะ

Comment

ของผมเขียนได้ แต่ไม่เคยเขียนเหมือนกัน ที่มันจางลงผมว่าอาจจะไม่ใช่ที่แผ่นป่าวครับ

Comment

ผมก็เขียนได้เหมือนกันแต่ไม่เคยลอง แผ่นแพงเสียดายตัง

Comment

ยังไม่เคยลอง แผ่นเก่ซื้อมาเหลืออีกเกือยร้อยแ่น่ะ มานใช้เลเซอรืยิงมะน่าจางนะ

Comment

ลองแล้ว ใช้แผ่น misubishi ด้วย ก็ไม่จางนะ

Comment

ของผมแผ่น Verbatim ก็ไม่จางนะครับ

Comment

คือลักษณะมันจะเบลอมองไม่ค่อยชัดเหมือนตอน Write Light Script ออกมาใหม่ๆ

Comment

เขียนผิดแล้วค่ะ Light Scribe ค่ะ

Comment

Working...
                    X