overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 20 of 20
    OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

Default ด่วนที่สุด..Bio Shock Crack ได้แล้วนะครับ

Crack ชื่อนี้ Bioshock Crack-ScenePwned ขนาดประมาณ 16.7 mb
    มีการยืนยันแล้วว่าเล่นได้จริงๆ....เวปบิทไทยก็มีคนเอามาปล่อยแล้วครับ....
    ผมเองก้เพิ่งโหลดเสร็จ เดี๋ยวจะลองเทสเลย แล้วจะมาบอกอีกที ว่าชัวร์ป่าว

Crack made by the one man crackin' machine Darkcoder

__| __ __ |__, __ __ __| ___ __
    (__| (__( | ' | (___ (__) (__| (__/_ | '

----------------------------------------------------------

Crack Install Instructions:
    1) Put "paul.dll" & "Boishock.exe" in your install folder (backup the originals incase)
    2) Run secu.eg.reg (importing it into the registry)
    3) Play Bioshock
    4) Visit stansdad.com for free South Park episodes!

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

555...มายืนยันครับ เล่นได้แล้วครับ ..ลงเกม อัพเดทแพทซ์ออโต้ แล้วลงแคร็ก....เล่นได้เลย...ใช้จอย X-box360 ได้ด้วย พร้อมระบบสั่นสะเทือน..... :lol:

OverclockZone Member

อยากเล่นง่ะ แต่ว่าตอน เดโม ผมลงไปกับ ลูกโป่งดำน้ำ ถึงเมือง อ่ะครับแล้วโหลดฉากใหม่มา เด้ง เปนจอเล็กแล้วค้างตลอด ผมลบเกมออกลงใหม่ ทีนี้ยังไม่ทันได้เครื่องตกเลย อาการเดิมกลับมาเยือน T_T ทำใงดีเนี้ยยยยยยย
    (อยากหลอน) (พระเอกเปนหงิก) อิอิ

OverclockZone Member arnu_a's Avatar

os จำเป็นต้อง Vista ป่าวครับ
    ขอวิธีลแบบละเอียดได้ป่าวครับ

ขอตัวแคร้กหน่อยงับ

อ้ะเล่นได้แว้ว ได้เล่นซะทีเฮ้อ

OverclockZone Member ballmakoto's Avatar

เด๋วลง vista ก่อนเจอกันแน่ หุหุ อีก 30เปอร์

OverclockZone Member arnu_a's Avatar

โคตรหลอนเลยครับ ไม่เหมาะกันคนขวัญอ่อนนะครับบบบบ

OverclockZone Member [{R]}_kyo's Avatar

ขอบคุงง๊าบจารีบหาด่วน

OverclockZone Member Meteora's Avatar

ต้องใช้ vista เหรอครับ

OverclockZone Member crYsIs's Avatar
    BKK Dindang หอการค้า,U-Thong~Suphanburi(สุพรรณบุรี)

ไม่ต้องVista ก็ได้ครับ

OverclockZone Member shadowjapan's Avatar

เกมส์นี้เป็นเรื่องราวเกี่ยวกับไรอะครับเล่นกันยังไง

OverclockZone Member bumrungjit's Avatar

มารายงานผลการทดสอบลองเล่นตัวเต็ม ครับ
    สเป็คเครื่องผมคือ
    บอร์ด asus p5vd2-mx เน่าๆอันละ พันกว่าบาท
    แรม 1G
    CPU dual core 1.8 อันละสามพันกว่าบาท
    การ์ดจอนี่ดีขึ้นมาหน่อย 8600GT ห้าพันกว่าบาท
    windows xp sp2

ผลที่ออกมาคือปรับสุดหมด ลื่นหัวแตกครับ ไม่มีกระตุกให้เห็น แม้ฉากจะระเบิดตูมตามหรือมีควันมากขนาดไหน
    เกมค่อนข้างกินสเป็คไม่มากนัก กินน้อยกว่าที่ผมคิดไว้เยอะ แต่ก็ดีแล้วครับ อิอิ โชคดีไปหวังว่า crysis จะเป็นแบบนี้อ่านะ จะดีใจมากๆๆๆๆ

OverclockZone Member bumrungjit's Avatar

ส่วนในเรื่อง ของเกม ผมว่าเกมนี้ออกแนวหลอนๆ แต่ไม่เน้นตกใจมาก เท่าที่ลองเล่นสนุกดีครับ
    ถ้าให้เปรียบเทียบกับ FEAR ผมว่า FEAR น่ากลัวกว่าสำหรับผม แต่ FEAR ไม่ค่อยมีรายละเอียดของเกมมากเท่า
    bioshock
    ใครที่คิดจะโหลด เอ้ย ซื้อ -*- อิอิ ก็ซื้อไปเลยครับ เกมเค้าดีจริงสนุก+ภาพสวยเอฟเฟคน้ำเนี้ยโคตรๆเลยขอบอก อิอิ

OverclockZone Member ballmakoto's Avatar

ใช่แล้ว ลื่นมาก ใช้ vista dx10 ก็ลื่น ลื่นกว่า lost อีก แต่ภาพสวยไปคนละแบบ lost ออกแนวอลังการ แต่ shock ออกแนวหลอนแต่กราฟิค พื้นผิวของเกมส์ และน้ำ สมจริงและสวยงามมาก
    Last edited by ballmakoto; 4 Sep 2007 at 00:07:48.

thaiball500
    Guest

ผมออโต้แพทไม่ผ่านครับ ทำไงดีเนี้ย

จะออโต้แพท นายทำตาม จขกท บอกหน่อยสิ demontool นะใช้เวอชั่น 4.10 เท่านั้นนะ

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

เกมบ้าไรไม่รู้แค่ดูคลิปก็หลอนแล้ว
    fearศัตรูมันยังเป็นทหาร ค่อยๆหยั่งเชิงได้ นี่อะไรมันเนี่ย จะบ้า
    ยังไงก็ไม่เล่น

แต่ผมกลัวไอ้ผีเด็ก ใน FEAR มากกว่าแฮะ มันจูออนดี

OverclockZone Member tongchuwit's Avatar

แผ่นแท้ มันราคาเท่าไหร่ ครับ??

Bookmarks

Bookmarks