Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ HD 2400 ขอคำแนะนำหน่อยจ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ HD 2400 ขอคำแนะนำหน่อยจ่ะ

ถ้าจะดูหนังระดับ HD นี่ มันดูบนจอ Lcd คอมเป็นอย่างไรครับ คุณภาพ เหมือนกับต่อสาย HDMI พ่วงจอต่างหากหรือเปล่าครับ แล้วรุ่นนี้มันเป็น 64Bit มันเลวร้ายมากเลยหรือครับ ถ้าเอามาเล่นเกมส์ทั่วๆไป(ออนไลท์)

เล่นเกม ไม่แนะนำนะ แต่ดูหนังก็แจ่มแหละ

Comment

ใช่ครับ (เกมส์หนักๆ ปรับต่ำๆ ยังกระตุก)
      ถ้าเกมส์ ออนไลท์ ไม่หนักมากก็พอใหว (ดูหนังเล่นอย่างเนียน)

Comment

ตามนั้นครับ อดีตเคยใช้

Comment

งั้นหมายถึง การ์ดจอระดับล่างๆ ที่ใช้ดูหนังซิครับ ทำใจ

Comment

ใช้อยู่ครับ2400pro ดูหนังดี เล่นเกมส์ไม่ไหวซะเลย

Comment

เกี่ยวกับ hd 2400

ผมใช้อยู่คับรุ่นนี้ ถึงบิตจะน้อยแต่มัน คล๊อกได้คับผมคล๊อกเพิ่มไปปอีกเล่นเกมส์หนักๆได้คับแต่ปรับแบบธรรมดาสมราคาคับ..ไม่ร้อนเท่าไรเย็นถูกจัย..

Comment

Working...
              X