Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM_N/B PC-266 ใส่ RAM_N/B PC-333 ได้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAM_N/B PC-266 ใส่ RAM_N/B PC-333 ได้ไหมคับ

TravelMate 230 มันเป็น RAM_N/B PC-266 แล้วตอนนี้ผมไม่รู้ว่า RAM_N/B PC-266 จะมีขายอยู่อีกหรือป่าว ถ้ามีขายราคาก็คงจะสูง(ใช่ป่ะคับ) อยากถามว่า ถ้าผมซื้อ RAM_N/B PC-333 มาใส่จะได้ไหมครับ

แล้วมันจะมีประโยชน์อะไรหละ....ในเมื่อมันก็จะวิ่งไปที่ตัวเดียวอยู่ดี

Comment

คือ ผมจะอัพ RAM อ่ะคับ อันเดิมมัน 256/266 คือผมจาเพิ่ม 512/333 จาได้หรือป่าวคับ แล้วที่บอกว่าว่า "แล้วมันจะมีประโยชน์อะไรหละ....ในเมื่อมันก็จะวิ่งไปที่ตัวเดียวอยู่ดี" หมายความว่ายังไงอ่ะคับ

Comment

น่าจะได้มันอาจะปรับเป็นออโต้

Comment

โดยปกติคิดว่าน่าจะได้ครับ โดยตัวที่เร็ว 333 จะลด speed ตัวเองลงไปที่ 266 ครับ

Comment

ใส่ได้ ครับแต่จะลงไปวิ่งที่ 266

Comment

ใส่ได้ครับ เคยใส่แล้ว

Comment

Working...
              X