Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2600XT DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2600XT DDR3

สเปคนี้เล่น
    LostPlanet กับ F.E.A.R ได้ไหมครับ

HD2600XT DD3
    Athlon X2 4000+
    ASRockAliveNF6G-VSTA
    HDD WD 320GB SATA2
    RAM 2GB 667 DualChannel
    ทุกอย่างไม่ Overclock งับ

ถ้าเล่นได้ผมจะไปโหลดมา กลัวโหลดแล้วเสียเวลา ไฟล์ตั้ง 7.53GB - -*

เล่นได้ครับ แต่ผมไม่เคยลองเหมือนกัน สเปคประมาณท่านนี่แหละ ไม่ได้คล๊อกเหมียนกัน อิอิ

Comment

ได้จิครับ ลองปรับๆดูครับว่าชอบแบบไหน อุอุ

Comment

Originally posted by Transister View Post
        ได้จิครับ ลองปรับๆดูครับว่าชอบแบบไหน อุอุ
        แล้วแต่การ์ดด้วยครับ อิอิ

Comment

ถูกต้องครับเก้า

Comment

เล่นได้ครับผม
            ของผม AMD64 3000+@2.6GHz
            Ram 1 GB
            Spark HD2600XT Xtreme
            เล่น Lost Planet จบมาแล้วครับ ปรับที่ 1280*800 เปิดสุดๆทุกอย่าง ยกเว้น aniso และ AA ลื่นใช้ได้เลยครับ ไม่มีสะดุด ยกเว้นตอน arid โผล่มาเยอะๆมีหนืดบ้างเพราะผมโหลด bit ไปด้วยและแรมน้อยไปนิด ถ้าแรม 2 GB ผมว่าพอๆแน่ๆครับ

ส่วน F.E.A.R นั้นปรับสุดเล่นที่ 1280*1024 ได้แน่ๆครับ

Comment

สเปกคล้ายผมเลย เล่นได้ครับ
              ผมปรับ1280*720 นอกนั้นดีฟอลหมด ก็มีตุกตอนเจอบอสอะ
              แต่ถ้าปรับสูงมีกาตุกแน่

Comment

Working...
              X