Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41-310 อาการแบบนี้สาเหตุเป็นที่อะไรหรือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41-310 อาการแบบนี้สาเหตุเป็นที่อะไรหรือครับ

S41-310 อาการแบบนี้สาเหตุเป็นที่อะไรหรือครับ

ลองลงไดร์เวอร์ตัวใหม่ก็แล้วครับ เปลี่ยน OS ก็แล้วก็ยังไม่หายเลยครับ

ปัญหาน่าจะมาจากการ์ดจอหรือเปล่าครับ เช่นเหมือน เมื่อก่อนตอนที่ยังจะเปิด pipe ที่เหลือใน การ์ดจอของ pc

ส่งศุนย์เลยดีไหมครับ
    Attached Files
    Last edited by boyboyboy; 1 Sep 2007, 20:27:58.

การ์ดจอไปแล้วครับ เคลมโลด

Comment

น่ากัวมากๆ

Comment

น่ากลัวมากๆเลยครับ เคลมด่วน สาธุ เครื่องผมอย่าเป็นแบบนี้เลย

Comment

โอ้ว !! น่ากลัวมากๆ

ไปทำยังไรกับมันเหรอครับ มันถึงได้เป็นแบบนี้

ใช้หนัก โมฯ หรือมันเป็นเองครับ

Comment

ใช้แค่เล่นเกมส์ couter stike อย่างเดียวเองครับก็เป็นเลย สงสัยได้ตัวที่การ์ดจอไม่สมประกอบ

Comment

เพิ่งซื้อรุ่นนี้มาเหมือนกันคับเห็นแล้วน่ากลัวเหมือนกันที่เห็นน่าจะเป็นที่การ์ดจอลองเอาไปเคลมดูน่าจะได้นะคับ

Comment

ส่งเคลม ด่วนๆ เลยคับพี่น้อง

Comment

ครับจะเอาไปส่งวันจันทร์ที่ 3 ก.ย. นี้อ่ะครับได้ผลเป็นยังไงแล้วเดี๋ยวจะมาบอกน่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ส่งที่ศูนย์ไหน บริการเป็นไงมาบอกด้วยน่ะครับ
                    อยากรู้ว่ายังบริการดีเหมือนเดิมรึเปล่า

Comment

ส่งไปแล้วครับเมื่อเช้าวันจันทร์นี้เอง เจ้าหน้าที่เขาบอกว่าวันอังคารตอนเย็นๆให้โทรไปสอบถามดุว่าแก้ไขให้เสร็จแล้วหรือยังถ้าเสร็จแล้วก็ไปรับของได้เลยครับ ตอนนี้ก้นั่งภาวนาขอให้ได้ด้วยเถอะครับเพราะต้องใช้ทำงาน งานเยอะมากๆด้วย สาธุ

Comment

ผมแนะนำให้ไปสะพานควายเลยครับ รอรับได้เลย(ศูนย์)

Comment

เคลมแล้วเป็นไงบ้าง ช่วยโพสความคืบหน้าให้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

เพราะใช้รุ่นนี้อยู่ ชัก สยอง ๆ ครับ

Comment

อาการนี้เป็นที่เมนบอร์ดครับ 100 %

Comment

Working...
                            X