Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ HDD จาก Synnex มันมีประกัน d-com

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ HDD จาก Synnex มันมีประกัน d-com

ซื้อ HDD จาก Synnex มันมีประกัน d-com 5 ปี
    จะเช็คประกันจากเวปไหนครับ

ผมลองจาก d-com แล้วไม่ได้
    เวป synnex ก็ตรงไหนม่ายรู้

งงมากครับ - * -

ไม่รู้จะดูยังไงว่ามีประกันเหลือเท่าไร่

http://www.dcomputer.com/proinfo/service/svserial.asp

ตามนี้ครับ ใส่ Serial Number ครับ

Comment

แล้วทำไมซื้อจาก ซินเน็ก แล้วประกัน ดีคอม หล่ะ เนี่ย - -"

Comment

Originally posted by Crossfires View Post
        แล้วทำไมซื้อจาก ซินเน็ก แล้วประกัน ดีคอม หล่ะ เนี่ย - -"
        นั่นสิ งงเหมือนกัน

Comment

ซินเน็ค เขาเปิดร้านเองด้วยหรือครับ ผมพึ่งจะทราบนะครับ
          ------------------------
          ผมว่าน่าจะเป็นร้านที่รับของมาจากทั้งซินเน็คและดีคอมมากกว่าครับ

Comment

Working...
          X