Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!!! การเคลมของครับ !!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !!!! การเคลมของครับ !!!!!

ผมเพิ่งเอาการ์ดจอ elsa 6600GT ไปเคลมครับ C มันบวม ทีนี้ตอนเราจะได้ของกลับเนี่ย เราไม่มีทางได้ตัวเก่าของเรากลับมาแน่นอนใช่มั๊ยครับ [COLOR="Red"](เพราะส่งไป พุธ ศุกร์ เค้าโทรมาให้ไปรับของ บอกว่ามีของจากเมืองนอกส่งกลับมา )[/COLOR]แล้ว ของที่เราได้กลับมาเนี่ย % ที่มันจะเสีย ตรงจุดอื่น มันมีโอกาสเกิดขึ้นได้ มั๊ยครับ ยกตัวอย่างเช่น

การ์ดของผมไม่ Oc ใช้งานปกติ เครื่องก็ไม่ Clock โอเค C มันบวม ส่งเคลม ทางร้านเคลมให้ แต่โอกาสที่ผมจะได้ ตัวใหม่ ที่ C ไม่บวมแต่การ์ดตัวนั้นเสียที่จุดอื่น แล้ว การ์ดก็ ถูก Oc มาตลอด เหตุการณ์แบบนี้ สามารถเกิดขึ้นได้ มั๊ย ครับ ถ้าเป็นแบบนี้ เราก็ทำใจได้อย่างเดียวเลยชิปะ ว่าหลังจากเคลมของได้มาแล้ว ไม่นานเราก็ต้องเสียตังค์ซื้อใหม่ ..... ขอบคุณครับ

เค้าก็คงจะเทสมาให้ก่อนนะครับ ว่ามันดีจริง อีกอย่าง การ์ดบางตัวส่งไปอาจจะได้กลับเป็นซ่อมคืนตัวเดิมนะครับ

Comment

Working...
    X