Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ lostplanet ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ lostplanet ช่วยทีครับ

คือเครื่องผม e4300 8800gts 2gb bus800 ram p35 ds3r

คือมันเข้าเกมไม่ได้อะครับ กดเข้าเกมแล้ว มันก็เหมือนจะเข้าขึ้นหน้าจอดำแปบนึงแล้วก็หลุดออกมาครับ

ผมเอาไปลงห้องเพื่อนก็ลงเล่นได้ปกติ

ผมลองload driver การ์ดจอมาใหม่แล้วก็ยังเหมือนเดิม

อยากเล่นมากครับช่วยผมที

^_^''

ลอง load directx_apr2007_redist.exe มาลงดูนะคับ

Comment

พี่ครับลอง load มาลงแล้วก็ยังเหมือนเดิม

T_T

มีทางอื่นอีกไหม เดียวถ้าไม่ได้จะลองลงวินโดใหม่แล้ว T_T

Comment

driver ต้องเป็น version 162.xx ขึ้นไปนะครับใช้ตัวนี้แล้วรึยังครับเพราะผมก็เป็นแบบคุณนี่แหละครับพอโหลดรุ่นนี้มาใช้ลองเล่นไปได้ถึง mission 6 แล้วครับ

Comment

Working...
        X