Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรือง mouse Razer copperhead ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรือง mouse Razer copperhead ครับ

ไม่ทราบว่าใคร ใช้แล้ว เป็นไง บ้าง มีปํญหาอะไรบ้างหรือเปล่า เห็น เพื่อน บอก ว่า บางที่ บูต Window แล้ว ติดบ้างไม่ติดบ้าง ต้อง ถอด ที่เสียบ usb ออก แล้วใส่ใหม่ จริง หรือเปล่าครับ

ไม่เจอปัญหาอย่างที่เพื่อนท่านเจอครับ

Comment

ไม่เจออะครับ ใช้มานานละแล้วเหมือนกัน ทั้ง Diamonback & Copperhead

Comment

ไม่เห็นเป็นเลยครับ

Comment

ผมเคยใช้ diamondblack เป็นนะครับ

แต่ไปศึกษาข้อมูลที่ official web แล้ว

เค้าบอกว่าเป็นเรื่องปกติ ไม่เป็นปัญหาแน่นอนครับ

(ในคู่มือก็มีบอกไว้นะ)

Comment

Working...
          X