Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื่อ XFX 8800 GTS 320 มาทำไม บัสแรมมันแค่ 792 เองอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื่อ XFX 8800 GTS 320 มาทำไม บัสแรมมันแค่ 792 เองอ่ะ

มันควรปรับ ไปที่เท่าไรดี
    ปล. บ้านผมตอนกลางวัน อากาศร้อนมากๆ เน้นเปิดทิ้งได้ทั้งคืนอ่ะ ช่วยแนะนำหน่อยคราบ

792 x2 เปล่าคะ ของเรา Galaxy 8800GTS 320 800x2 = 1600

Comment

มันคูณ 2 อยุ่นี่ แล้วทำไม มันถึง 792 หว่า
      ใช้ยี่ห้ออะไร รุ่นไหนเหรอคับ
      ผมว่า เลขแบบไม่ลงตัวแบบนี้ พี่ปาร์ก แน่ๆ เลย
      หรือไม่ก็ oc เอาเองแล้วแหละ -*-

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
        มันคูณ 2 อยุ่นี่ แล้วทำไม มันถึง 792 หว่า
        ใช้ยี่ห้ออะไร รุ่นไหนเหรอคับ
        ผมว่า เลขแบบไม่ลงตัวแบบนี้ พี่ปาร์ก แน่ๆ เลย
        หรือไม่ก็ oc เอาเองแล้วแหละ -*-
        จขกท บอก XFX สงสัยมันรันที่ 2D mode เปล่าคะ มันถึงเห็นแค่นั้น

Comment

อุ อุ
          Attached Files

Comment

ผมว่า 800 นี่ละครับ แต่โปรแกรมอาจะอ่านเพิี้ยนนิดหน่อย เป็น 792
            800*2 1600 MHz ปกติครับ

Comment

ผมก็792

Comment

Working...
              X