Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาติ ตามหา สายUSB ของKingtons KPEX-100

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออนุญาติ ตามหา สายUSB ของKingtons KPEX-100

สาย USB มันหายนะครับ ใครมีสายรุ่นนี้มั้งครับหรือ สายที่มันใช้โอนถ่ายโอนมูล+ชาตแบตได้ มาขายหน่อยครับ ตอนนี้หมดประโยช์เลยครับเครื่องรุ่นนี้ หาสายใช้ไม่ได้เลยครับไม่มีขายตามท้องตลาดอ่ะครับ มันมีสาย Spare มาให้1อันนะครับ แต่มันเป็นสายทีใช้สำหรับโอนถ่ายข้อมูลจาก Flash to Flash Drive นะครับ ผมลองตัดแล้วต่อ ตามสี ของสาย มันใช้ไม่ได้นะครับ ใครมีแล้วจะขายบอกนะครับผมซื้อ หรือมีวิธีอื่นบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ ขอโทษนะครับที่ผิดหมวด เห็น Forum นี้คนเยอะดีครับ
Working...
X