Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่พี่ ทั้งหลายครับ รบกวนดูอาการคอมผมให้ทีครับ ภาค2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by พี่เต๋า View Post
    เบียร์ปั่นแถว ม.ศรีปทุมนี้ดิ สงสัยจะกลับเช้า อะ (ซ. พหลโยธิน 55 อะ)

*TWK.
    คราวหลังมากินแถวนี้ โทรชวนด้วยดิ หุหุ ....

Comment

Originally posted by dears View Post
      คราวหลังมากินแถวนี้ โทรชวนด้วยดิ หุหุ ....
      พึ่งกลับมาถึง เปิดร้านสายเลย หุหุหุ
      ได้เดี๋ยวไงไปจะโทรไปชวนกินเบียร์ปั่น บรรยากาศดีๆ สาวๆ ม.ศรีปทุมเต็มร้านเลย หุหุหุ
      ไปทุกสิ้นเดือนเลย อะ ที่นั้น นะ

อาว ชักนอกเรื่อง แฮะ
      แล้ว จขกท เปิดเครื่องติดเข้า BIOS ได้แล้วยังครับ นี้

Comment

ขออนุญาติท่าน จขกท. อีกรอบครับ
        Originally posted by TWK. View Post
        พึ่งกลับมาถึง เปิดร้านสายเลย หุหุหุ
        ได้เดี๋ยวไงไปจะโทรไปชวนกินเบียร์ปั่น บรรยากาศดีๆ สาวๆ ม.ศรีปทุมเต็มร้านเลย หุหุหุ
        ไปทุกสิ้นเดือนเลย อะ ที่นั้น นะ
        ชอบตรงสาวๆเต็มร้านนี่หละนะ หุหุ

Comment

Working...
        X