Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2900XT 512 vs 1GB อันใหนคุ้มกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2900XT 512 vs 1GB อันใหนคุ้มกว่ากัน

พอดีมีตังเหลือเยอะครับเลยจะซื้อใหม่ เล็๋งไว้ คือ HD 2900XT แต่มันมีรุ้น แรม512 กับ 1gb
    ราคาต่างกัน 4000 วันนี่เช็คราคามาแล้ว

อันใหนคุ้มค่าที่จะซื้อมาใช้มากกว่ากันครับ

และัอีกอย่างครับ ของ Sapphire กับ Powercolor อันใหนน่าซื้อกว่ากัน ในรุ้น 512
    Last edited by Scubawin; 2 Sep 2007, 18:14:11.

HD2900XT DDR3 512M ราคา 15000฿ แรงมากมายแล้วครับ ปรับสุดหาที่กระตุกไม่ได้แล้ว อะ
    Last edited by พี่เต๋า; 2 Sep 2007, 18:18:35.

Comment

512 ครับ ส่วนยี่ห้อ ตามใจชอบเลยครับ

Comment

คิดว่าเล่น 1G ดีกว่านะครับ เวลาขาย ราคาไม่เสียมากเท่าไหร่ แต่รอซื้อตอนมันราคาเหลือสัก 15000-16000 ดีกว่า

Comment

GDDR 4 ดีก่าาคร้าบบ

Comment

จะเอาในเร็ววันนี่อะครับ

Comment

เฮ้อผมว่า DDR3ดีก่า แค่นี้ก็หาข้อตำหนิไม่ได้แล้วอย่าไปเอาเลยDDR4 ตั้ง 4000 เก็บไว้ไปอัพอย่างอื่นดีกว่านะ

Comment

เงินเยอะจัดก็ซื้อเลยครับ เทพมากๆ
                แต่ถ้าเป็นผมแค่512 ก็พอเพราะไม่จัด

Comment

512ครับ ความแรมไม่ต่างมากเท่าไร แต่ถ้าท่านใช้จอใหญ่ๆก็เอา1g ddr4เลยครับ

Comment

ในเมื่อบอกว่าตังค์เหลือเยอะ ก็จัด1G ไปเลยครับ....

Comment

เห็นเขาว่า1gb แรงกว่าเยอะ แต่ไม่เคยเห้นผลนะ

Comment

เงินเหลือก็ 1 g ไปเลยครับ

Comment

Working...
                        X