Announcement

Collapse
No announcement yet.

black dragon อัดไปกันถึงเท่าไรครับ ขอบคุณน้อง peedyy01ด้วยครับ อุ อุ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• black dragon อัดไปกันถึงเท่าไรครับ ขอบคุณน้อง peedyy01ด้วยครับ อุ อุ

black dragon อัดไปกันถึงเท่าไรครับ
    กำ ลืมเช็ครูป ดันซ้ำกัน อุ อุ แต่ตัว black dragon ที่ร้าน saveway ตัว ราคา 4300 นิดๆ ครับ

และดันอัดๆอยู่ดันไปกดโดน ไฟ cpu ไป 2.0 เลย บูต เครื่องเลยหน้าแรกไปหน่อย เห็นมันหนืดๆ แล้วก็ดับปาย พอบูตกลับมา เข้า bios ดู หัวใจเกือบวาย เห็น 2.0 อุ อุ

ปล.ขอบคุณน้อง peedyy01 ด้วยครับที่มาส่งถึงที่กับราคา ของแค่ 250 อุ อุ ทำให้เคสเน่าๆ ของผม ดูดีขึ้นมาหน่อย แต่ cylo มันติดอ่ะ ต้องเอาไปเกี่ยวๆ ไว้ อุ อุ
    Attached Files
    Last edited by 1two3; 2 Sep 2007, 20:07:26.

อูยยยยย...ไปไกล๊ ไกล สงสัย G.Skill 2GBPK จะตกกระป๋องซะแล้ว

Comment

เล่นด้วยคน....ตัว CL4 เน้อ

Comment

ไปได้ไกลกว่านั้นป่ะครับ ท่าน Dears

Comment

Originally posted by 1two3 View Post
          ไปได้ไกลกว่านั้นป่ะครับ ท่าน Dears
          ถ้าให้วิ่ง CL5 ได้ไกลกว่านี้หน่อยครับ แต่ไม่ค่อยเล่น CL5 อ่ะ เลยไม่ค่อยได้ลากต่อ
          ตอนนี้ burn CL4 อย่างเดียวครับ จะเอาให้ถึง 1000 ก็ยากเหมือนกันแฮะ

Comment

มันร้อนไหมอ่ะท่าน

แล้วกินไฟเยอะไหม

ปล.อยากเห็นดวงตามังกร ตอนแรมใช้งาน อิอิ

Comment

ปล.อยากเห็นดวงตามังกร ตอนแรมใช้งาน อิอิ
              แดงในรูปผมอ่ะครับ เคสเน่าๆ ของผม อุ อุ

ร้อนใหม เจ้ ร้าน saveway บอกว่าไม่ร้อน กินไฟน้อย บลา บลา บลา หากระทู้เก่าๆ คงมีคนบ่นไว้ครับ อุ อุ

Comment

แรงๆทั้งนั้น

Comment

อิจฉา

Comment

กำลังจะบินละนั้น อุอุ

Comment

ตาไฟ แรงนะ

Comment

Working...
                      X