Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านขาย mouse ชั้น 4 พันทิพย์ เค้าขายของกันแบบนี้หรือ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านขาย mouse ชั้น 4 พันทิพย์ เค้าขายของกันแบบนี้หรือ ?

เมื่อวานผมไปซื้อ mouse notebook ที่พันทิพย์ ตั้งใจว่าจะไปเอา Logitech V270 เพราะมันเป็น
    mouse bluetooth ไม่ต้องมีตัวรับ USB ต่อกับ nb ได้เลย หลังจากครวจสอบราคาจากเวป A&L

Logitech 931566-0132 V270 cordless Mouse 3 ปี 1,990 บาท

ไปถึงพันทิพย์เดินหาอยู่นาน เจอแต่รุ่น V200 พอดีเดินเล่นไปถึงชั้น 4
    เห็นร้านที่มีตู้โชว์ mouse เยอะ เลยเดินเข้าไปถาม

~jelly* : มี เม้ารุ่น V270 มั้ยครับ
    คนขาย : มี ( แล้วเค้าก็เดินไปยิบมาให้ดู )
    ~jelly* : เท่าไหร่ครับ
    คนขาย : 2150 บาท
    ~jelly* : ผมเพิ่งเิปิด เวปดู มัน 1900 เองนะครับพี่

คนขาย ที่คุยก่ะผม เค้าก้อหันไปคุยก่ะ เพื่อนที่นั่งอยู่ข้างใน ถามเพื่อนมันว่า 1900 ให้เค้ามั้ย
    ไอคนที่อยู่ ข้างใน หันมาพูด ว่า ให้ไปซื้อที่อื่น

ผมเลยเดินออกด้วยความโมโห แม่งเปิดร้านขายของ รึเปล่าว่ะ

เดินหา ต่อไปเจอที่ ร้าน P&Y คนขายบริการโอเค ขายก็ถูก ซื้อมาในราคา 1590 บาท

ที่เล่ามาเนี่ย ไม่มีอะไร แค่อยาก ระบาย และอยากต่อย หน้ามัน ซักที แม่งเอ๋ย

แ้ล้วก็ ใครจะซื้อเ้้ม้า ผมว่าร้าน p&y ก็ โอเค ไม่ใช่ หน้าหมา นะ

ไอ้ร้านที่อยู่ตรงระหว่างทางเดินใช่ไหมครับ แล้วคนที่นั่งข้างใน หัวบางๆป่าว หน้าร้านโชว์พวกเมาส์เยอะๆนะ

Comment

งืม ๆ ทำใจครับ
      ชื่อร้านไรครับน่ะ

Comment

พูดจาน่าอุดหนุน...... เนอะ

Comment

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

น่าจะบอกชื่อร้านนะครับ ร้านเชี้ยๆ อย่างนี้ต้องเอามาเปิดเผยให้สังคมรู้ครับ จะได้ไม่หลงผิด
          ส่วนร้านดีๆ ก็หนับหนุนกันต่อไปครับ

Comment

ชอบไป P&Y อีก1เสียง ราคาอัพเดทดี เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by เอก(โอโซน) View Post
              งืม ๆ ทำใจครับ
              ชื่อร้านไรครับน่ะ
              อยากจะบอกชื่อร้าน ครับ แต่ กลัวโดนจับ

เอาเป็นว่า ร้านที่มีตู้โชว์ มี เม้า logitech ก่ะ microsoft โชว์

Comment

กลัวไรอ่ะ บอกชื่อร้านมาเหอะ pm มาบอกผมก้อได้เด๋วผม ประจารให้ ถ้ากลัวอ่ะ

ทำการค้าขาย พูดจาแบบนี้ก้ออย่าไปอุดหนุนมันเลย

Comment

Originally posted by พัดลม View Post
                  ไอ้ร้านที่อยู่ตรงระหว่างทางเดินใช่ไหมครับ แล้วคนที่นั่งข้างใน หัวบางๆป่าว หน้าร้านโชว์พวกเมาส์เยอะๆนะ
                  ร้านนั้นและครับ

Comment

Originally posted by ~jelly* View Post
                    ร้านนั้นและครับ
                    อ๋อ รา้นนั้นเขาเน้นโชว์ของครับ เคยเจอเหมือนกัน ผ่านๆไว้ดูของโชว์ดีกว่า

Comment

ร้านที่อยู่ฝั่งเดียวกะร้าน BTG ป่ะ mouse k/b joy เพียบๆ อ่ะ
                      ถ้าหันหน้าเข้า busitek ร้านจะอยู่ด้านซ้ายมือใช่ไหมครับ
                      ถ้าใช่จาได้จำไว้
                      Last edited by A123; 2 Sep 2007, 22:12:42.

Comment

ดีนะที่เราเล่นแต่ตัวละ 99

Comment

ร้านนี้เข้าประจำครับ ของเค้าเยอะดี เอาไว้เดินเลือกแบบพอได้แบบแล้วก็ไปซื้อร้านอื่นครับ 555 เค้าไม่ค่อยยุ่งกับลูกค้าดี เดินเข้าไปถ้าเราไม่ถามเค้า เค้าก็ไม่ถามอะไรสักคำ

Comment

วันหลัง เพื่อนๆช่วยถ่ายรูปร้านมาให้ดูกันเลยนะครับ จะจำไว้เลย

Comment

Originally posted by A123 View Post
                              ร้านที่อยู่ฝั่งเดียวกะร้าน BTG ป่ะ mouse k/b joy เพียบๆ อ่ะ
                              ถ้าหันหน้าเข้า busitek ร้านจะอยู่ด้านซ้ายมือใช่ไหมครับ
                              ถ้าใช่จาได้จำไว้
                              ใช้ร้าน " โคมปิ้ว และ วัว " รึเปล่าหวา

Comment

Working...
                              X