Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเร็ว Internet ของท่านๆ เป็นไงกันบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความเร็ว Internet ของท่านๆ เป็นไงกันบ้าง

เพิ่งทำลายสถิติ MaxNet High Speed Internet ของตัวเอง
    แจ่มมากมายครับ

ของท่านอื่นๆ เป็นเท่าไหร่กันบ้าง share กันหน่อยครับ
    Last edited by bowornku; 16 Aug 2008, 15:11:35.

ได้ 900 กว่าเองอะ แต่โหลด bioshock อยู่นะเดียวโหลดเสร็จจะมาเทสคับ ใช้adsl 3mb จาได้ประมาณไหนหว่า??

Comment

ร่วมส่งเข้าประกวด
      เน็ตอะไรไม่รู้ มันเป็นเน็ตรวม2M แชร์กันเกือบ80ห้อง เดือนละ 200 บาท เอาอะไรมากมายเนอะ หุหุ
      Attached Files

Comment

Maxnet 1Mbit ยังไม่ได้โปร
        ไม่โพสภาพเทสสปีดนะ เพราะจะหลายภาพ เทสได้ที่ 850Kbps up 330+ไม่เกิน 450 Kbps

แต่นิ่งมากๆครับ โหลดไทย-เทศ กราฟเป้นเส้นตรงเลย

Comment

360 นาน แล้ว ครับ

354 สดๆร้อนๆ

Net ของ True โปรไฟร์ 6M ความเร็ว Net 2.5 M

วันดีคืนดี เคยวิ่ง 370 แต่ แกว่ง ส่วนใหญ่ อยู่ 250-350

วันไหน แกว่งมาก +กับที่ไปโหลด ไม่ดีได้็ 300 นี่ก็ ดีใจ แล้ว

จะได้แค่ 250 ซะมาก กว่า ครับ ยกเว้นว่าในไทย แล้ว วิ่ง ดี ก็จะได้ 320-370

ของนอกน้อยที่จะวิ่งไต่ไปถึง Topspeed
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

ส่งเข้าประกวดด้วยคน แต่ของที่ทำงานนะ True 10 Mb
            1252kB x 8 = 10016 kbs

ปล. 1 Mb = 1024 k มั้ง เท่ากับ 1024x10 = 10240 kb

หายไปสองรอยก่า ๆ k แนะ leadline ยังมีหาย หะหะหะ

Comment

เล่นรายกานหรอก๊าบ

เอาต่างประเทศดิก๊าบ ในไทย มันชิว ๆ แล้ววว

Comment

ของที่ทำงานเหมือนกันครับ

ไม่ต้องสงสัยนะครับว่าทำไมเร็ว
                เพราะมัน test ที่ isp ครับ อิอิ

Comment

ไม่อยากคุยบ้านผม 56 K ครับ

Comment

ของผมโคตรเซ็ง 512/128เก็บแม่งต้อง 650 บาท ( อยู่หอ) อุ้ยลืมไปเจ้าของหอก็เข้าเว็ปนี้นี่หว่า

Comment

ต่างประเทศ น่าจะเปรียบเทียบด้วยนะ

ที่ใช้อยู่ 386 kbps แต่ดันวิ่งเกินซะงั้น โหลดบิตไป ดูทีวีเมืองไทยไป คลายเหงาคิดถึงเมืองไทย

Comment

ประมาณนี้ครับ เน็ท 4M

Comment

ประมาณนี้ครับ..เพี้ยนๆ
                          ..

Comment

ของผม โคตรแรงเลยวะ ( สำหรับบางคน ) เดือนละ 650บาท ขนาดในประเทศนะเนี่ยยังแรงขนาดนี้
                            ถ้าต่างประเทศไม่ต้องพูดถึง

Last edited by apichate; 14 Aug 2008, 16:47:38.

Comment

maxnet อัพแล้วผมว่าสายบ้านผมรับ 1 m ไม่ไหว เลยเป็น 512/512

Comment

Working...
                              X