Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมอยากให้คนผลิตกาดจอรุ่นใหญ่เข้าใจคนซื้อนิดคับ ปัญหาคือ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอยากให้คนผลิตกาดจอรุ่นใหญ่เข้าใจคนซื้อนิดคับ ปัญหาคือ..

การออกแบบกาดจอรุ่นใหญ่ๆ จะทำให้มันดูสวยหน้าตาดีแค่ไหน เราก็ไม่เห็นว่ามันสวยเช่น 8800GTS -GTX ถ้าใครใช้เคสแนวตั้งแล้วเป็นเคสใส ก็จะเห็นเหมือนกันหมด ด้านข้างคือ สีดำ(ยกเว้น Spark)

ผมอยากให้ มีการเขียนรุ่น+ยี่ห้อกาดจอหน่อยครับ (ตรงสันกาดจอ) อย่างน้อยเวลามองมันจะได้ไม่เป็นสีดำๆ เห็นแล้วหมดอารมครับ หน้าจามีตัวหนังสืออะไรหน่อยหนึ่งน่ะ

รุ่น 2900XT ยังมีเขียนเลยน่ะ ผมเคยเห้น แล้วก็ 8800GTS ของพี่ปาคก็มีน่ะ

ท่านใดเห้นด้วยบ้างครับ ไม่งั้นมันดำๆ ดูเหมือนกันหมด เห็นแล้วไม่ภูมิใจเลย

ก็ทำเคสกลับหัวจิครับ = =" ... เห็นทั้งการ์ดเลย

Last edited by Autsumaki; 3 Sep 2007, 02:28:47.

Comment

เห็นด้วยครับ ส่วนกลับเคสลองดูแล้วมันรกๆยังไงก็ไม่รู้สิร้อนอีกตั้งหาก

Comment

ซื้อเคสแบบผมมาใช้สิครับ

ฝาใสด้านขวา

วาง MB กลับหัว

มันคือ Silverstone TJ06 คับ อิอิ

เห็นมียี่ห้ออื่นเหมือนกันคับ แต่ไม่ได้ถามราคาอ่ะ
        Last edited by zx430564; 3 Sep 2007, 05:21:34.

Comment

แล้วเจ้าตัส TJ06 ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

คันอะจิน้องแบ๊ง อยากได้อะน๊อ ฮี่ ๆ

ปล. ตะวาไปเอาแผ่นเกมส์ ละอ่อนที่ร้านบอกไม่มีคนฝากให้นะ ชิ !!

Comment

ท่านใดเห้นด้วยบ้างครับ ไม่งั้นมันดำๆ ดูเหมือนกันหมด เห็นแล้วไม่ภูมิใจเลย
              มันเป็นผลทางใจอ่ะนะ เข้าใจเปงอย่างยิ่ง ของผมตัวในลายเซ็นต์เวลาใช้เห็นแต่แสงไฟมันสีฟ้าๆตรงใต้เคส

แน่นอนครับ ที่สวยๆก็มีเยอะแยะถมไป และก็อย่างที่รู้กัน คือมัน+ราคาเพิ่มแน่นอน

แต่ ณ ตอนนี้ของผม ไม่มีผลอะไรละคับปิดเคสดำมืดหมด เล่นเกมได้ ภาพต้องสวย เล่นต้องไม่สดุด แค่นี้ก็พอใจแล้ว ว่าแล้วก็ เก็บตังๆๆ(ซื้อ Xbox360 กะ LCD TV) อิๆ

ปล.ใหม่ๆได้คอมมาก็นั่งมองมันแล้วอารมณ์ดี หลังๆมายกมาไว้ข้างล่างเป็นที่วางเท้าซะงั้น เอิ้กๆๆ

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
                แล้วเจ้าตัส TJ06 ราคาเท่าไหร่ครับ
                http://www.tkcom99.com/product_detail.php?p_id=106

5900 ค๊าบ

Comment

Working...
                X