Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GTSใช้Driverตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GTSใช้Driverตัวไหนดีครับ

8800GTSใช้Driverตัวไหนดีครับ
    คือถอยมาหมาดๆเลยไม่รู้ว่าใช้ตัวไหนดีอ่าครับ
    รบกวนขอลิ๊งด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

NVIDIA ForceWare 163.44

http://downloads.guru3d.com/download.php?det=1715

Comment

ตัว 64Bit กะ 32Bit มานต่างกันยังไงอ่า

Comment

ก้อ วินโดส์พี่เป็นแบบ 32 bit หรือ 64 bit หล่ะ

Comment

โทษทีจ้ามานดูตรงไหน 64Bit หรือ 32Bit

Comment

ดูตามรูปครับ

รูปด้านล่าง เป็น 64 Bits ครับ

Comment

ง่ายสุดลองดูตอน Boot ก็ได้ครับ

หน้าจอตอน Boot ของ 32 Bits ครับ

หน้าจอตอน Boot ของ 64 Bits ครับ

คงแยกออกแล้วนะครับ ^^

Comment

อิอิ ละเอียดมากเลยครับ ขอบคุณครับคุณพี่

Comment

สุดยอดสำหรับ ทริคครับ ท่านหัว

Comment

Working...
                  X